หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: งานของเล่น  (อ่าน 7848 ครั้ง)
เกิดปัญหาอะไรสักอย่าง
Sorry, you can't repeat a karma action without waiting 1 hours.

รออีกซักพักจะมาลบ

ผมผิดไปแล้วครับ แก้ไขเดี่ยวนี้ครับ (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

^
^
^
พิมพ์ตกครับ
เนื้อความจิงๆจะเป็นแบบนี้ครับ  "ผมผิดไปแล้วครับ ผมจะแก้ไขโพสเก่าเดี่ยวนี้ครับ (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เม.ย. 2006, 21:51 น. โดย eEarth » บันทึกการเข้า
 :34:อยากให้วาดเหรอ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ภาค 4  เหลือบ
ผมผิดไปแล้วครับ แก้ไขเดี่ยวนี้ครับ (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

อ่าว มาว่าเราให้แก้ไขอีก กร๊าก กร๊าก

(พยายามเบี่ยงเบน)
ผมแก้แล้วโปรดยกโทษนี้ให้กับผมด้วยครับ
 :42:ระััวังเรื่องนิ้วกลางนะคะ

ขอบคุณครับ ผมทำกลางแก้แล้ว

:42:ระััวังเรื่องนิ้วกลางนะคะ
ผมแนะนำให้ ไปเช่าหนังเรื่องBEAN THE MOVIE มาดูครับ(ที่VDO EZY มีให้เช่า)

ผมหวังว่าทุกคนคงยกโทษให้
ผมแนะนำให้ ไปเช่าหนังเรื่องBEAN THE MOVIE มาดูครับ(ที่VDO EZY มีให้เช่า)

ผมหวังว่าทุกคนคงยกโทษให้

ดูมาแล้วครับ ขอบคุณครับ

ลงลดโทษให้ ยิ้มน่ารัก
ตูล้อเล่น

ที่จะบอกก็คืออย่าไปสนใจกับอดีตเลยครับ

เพราะไม่มีใครไปสนใจมันแล้ว

สนใจกับปุ่ม "ตอบกระจู๋" ดีกว่าครับ

เพื่อให้คุณกำหนดทิศทางที่คุณจะเป็นได้มากขึ้น
ดูมาแล้วครับ ขอบคุณครับ

ลงลดโทษให้ ยิ้มน่ารัก
   ขอบคุณมากๆครับที่ลดโทษให้
 :42:ขอให้ปั่นโดยสวัสดิภาพนะคะ

โดนยำ -_-"

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
อย่ายอมให้กฎหมู่อยู่เหนือกฎหมายนะครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
หน้า: 1 [2] 3