หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: งานของเล่น  (อ่าน 7844 ครั้ง)
งานของเล่นที่พารากอน มันวันไหนอ่ะครับ (ที่ถามเนี่ย อยากไปตากแอร์)
Bangkok International Toy Show 2006
หาชื่องานเจอแล้ว
ที่ Homepro มี Cooling Fair ซื้อแอร์เองก็ได้ครับ
ที่ Homepro มี Cooling Fair ซื้อแอร์เองก็ได้ครับ
ซื้อมาก็ไม่ได้เปิดครับ เปิดปุ๊บแม่ผมมั้ยจะด่าแล้วสั่งให้ปิด
post ซ้ำ -1

post ซ้ำ -1
ผิดมั้ย ผมขี้เกียจแก้เลยโพสซ้ำครับแต่ดีแล้ว(-13)<<<<เลขสวย
ระวังมันสวยกว่านี้นะคะ  ยิ้มน่ารัก

ระวังมันสวยกว่านี้นะคะ ยิ้มน่ารัก
เหอๆๆๆๆ กลับมา-12 เหมือนเดินแล้ว สงสัยงวดนีเลขท้าย2ตัวออก 12้
-1
ชอบทำลายเลขคนอื่นครับ

โดนทำลายมาเยอะ และกว่าจะฟื้นฟู ง่ะ
ลดให้เท่าอายุแล้วค่ะ  ฮิ้ววว

ระสวังมันจะสวยกว่านี้นะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ชิ :23:เวง  -15 ผมจะไปฟ้อง ทักษิณ ครับ กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เม.ย. 2006, 21:47 น. โดย eEarth » บันทึกการเข้า
เอิร์ธเอ๊ย

แกได้ทำสิ่งที่ผิดพลาดร้ายแรงที่สุดของบอร์ดนี้แล้ว  เกย์แอบ
รู้มั้ยผมโดนยำและก็เพราะนิ้วกลางเนี่ยแหละ ง่ะ
 :26:ชั่วโมงหน้า -1

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 :26:ชั่วโมงหน้าก็-1

คงมีสอนใจภาค4 ง่ะ

แต่วีรกรรมของเราไม่มีใครวาดเลยเรอะ กร๊าก
หน้า: [1] 2 3