หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: FUCKTHISWEBSITE!!!  (อ่าน 14658 ครั้ง)

ไปตามหัวใจค่ะ เกย์ออก
กลัวหลงครับ ผมมันบ้านนอกตังค์ก็ไม่ค่อยจะมี
รถจากรถไฟฟ้า
เข้าซอยทองหล่อ
แนะนำว่าหามอเตอร์ไซค์ดีกว่าเข้าไปเรื่อยๆ จะอยู่ทางขวา
อยู่ถัดจากสถานีตำรวจทองหล่อเลย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อืมขอบคุณครับ ไว้วันหลังจะไปหลงดู
ไปตามหัวใจเรียกร้องสิคะ  เกย์ออก

เหลือบ  มันช่วยอะไรเค้าได้วะคะเนี่ย   ง่ะ ?

เป๋ไปเรื่อย .. ระวังทิ่มคูนะคะ  กร๊าก

กิ๊ง~~~

ใช้กับตูคนเดียวนี่หว่า ลืม  เกย์แอบ
ถ้านั่งเรือจากคลองแสนแสบไปลงทองหล่อแล้วไปยังไงต่อ
เดินต่อ
ทางไหนครับ มึนๆงงๆ มีแผนที่ดูมั้ยครับแถวทองหล่อผมไม่เคยเดิน
คนไม่หล่อจะหลงทางที่ทองหล่อบ่อยค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แล้วที่มักกระสันล่ะนานา  เกย์แอบ
คนไม่หล่อจะหลงทางที่ทองหล่อบ่อยค่ะ
เกี่ยวมั้ยครับพี่นานา

ไม่ใช่ คนหลงแสดงว่ามีทอง 90 ต่างหาก

งั้น..หนุ่มๆที่นี่คงหลงกันแย่เนอะ นานา  กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เกี่ยวมั้ยครับพี่นานา

นานาเป็นพี่เรอะ -*-

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นานาเป็นพี่เรอะ -*-
ผมอายุแค่ 15ขวบเอง รู้สึกว่าจะเด็กสุดในบอร์ด
หน้า: 1 2 [3] 4 5