หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนนิทานสอนใจ ภาค 3 !!!  (อ่าน 42610 ครั้ง)
แล้วภาคสี่จะนำแสดงโดยใครล่ะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ดูการ์ตูนก่อนนอน

ไม่เห็นจะสอนใจคนทั่วไปได้เลย

ปล.คนทั่วไปคือคนทั่วๆไปที่ไม่เคยเข้ามาบอร์ดนี้

ส่วนสำหรับคนในบอร์ด  ก็คงจะสอนใจพอควร

ปล.๑  ผิดหวังนิดๆนึกว่าจะเป็นการ์ตูนสอนใจแนวคุณธรรมจริยธรรมซะอีก

โล่ง
การ์ตูนนี้ ถือว่าเอาไว้ดูขำขำแล้วกันนะครับ  ง่ะ

ภาค 1 กับ 2 ก็พอๆกันน่ะครับ  ง่ะ
ปล.๑  ผิดหวังนิดๆนึกว่าจะเป็นการ์ตูนสอนใจแนวคุณธรรมจริยธรรมซะอีก
กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มันก็ขำจริงๆแหละครับ แต่รู้สึกว่ามันจะไม่ค่อยสอนใจเท่าไหร่อ่ะ
เอาเถอะครับ น้องใหม่ทั้งหลายอย่ามาเลียนแบบผมเลยแล้วกันครับ
บอกไว้ก่อนว่า
..เรื่องนี้เกี่ยวกับบุคคลและสมาคมใดๆทั้งสิ้น..

แต่...มันก็มีอิงนิยายเยอะอยู่เลยแหละ

สำหรับน้องใหม่ที่สงสัยว่าทำไมผมเป็นขาจร...ผมโดนสาปแล้วเป็นใบ้ครับ
ปรับตัวให้ตรงกับกติกาซักนิด
เดี๋ยวก็หายครับน้อง :)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขอให้น้องไอเอ็นดับบลิวกลับมาอย่างน่าชื่นชมก่าเก่านะคะ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เคยน่าชื่นชมด้วยหรอ

พูดครั้งที่แปดร้อย

ยินดีต้อนรับครับคุณเทพ
อ่ะ แก้

กลับมาอย่างสวัสดิภาพและดูดีกว่าเก่า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หมีเหาเอาหมีหัดมาใช้เลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แล้ว หมัดหมี ล่ะครับ
วาดเรื่องแมงสาบต่อให้มั่งสิ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอโทษที่ขุด

เพิ่งมาเห็นน่ะ

ปล.มีเรื่องเกิดขึ้นมากมายจังที่ตูไม่รู้เรื่อง

ตูหายไปไหนหว่าช่วงนั้น หน้ามึน
ตัวน่ะอยู่

แต่ใจหายไปไหน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตัวน่ะอยู่

แต่ใจหายไปไหน

ใจหายไปเลยหายไปในอากาศ เกย์ออก

ไม่ใช่สิเฮีย หมายถึงปีก่อนๆสิ กำลังนึกอยู่ว่าช่วงนั้นไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเพราะอะไร งง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9