หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์หน่อยนะครับ  (อ่าน 2844 ครั้ง)
ใครที่สนใจจะเข้าค่ายอาสาติดต่อได้ที่ททบ.5ครับเป็นค่ายของมูลนิธืพลเอกเปรมฯภายในวันที่ 3เมษานี้นะครับ  เราจะไปทำประโยชน์กันในวันที่5-11เมษาที่โครงราชครับรู้สึกจะสร้างห้องสมุดมั้งใครสนใจรายละเอียดเพิ่มก็โพสไว้เลยนะครับเดี๋ยวมาตอบ กรี๊ดดดดด

ขอบคุณนะคะ

อยากไปแต่..มีนัดที่เขาดินแล้วค่ะ  ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อ้อ...ลืมเลยโทษทีนะครับตรงกะมีตติ้ง- -

บอกให้เค้าเลื่อนค่ายสิคะ  หมีโหดดดด
แต่ยังไงก็ไปไม่ได้อยู่ดี  ฝึกงานอยู่
แต่ถึงไม่ฝึกงานอยู่ก็ไปไม่ได้อยู่ดีเพราะ... ฮิ้ววว
อยากไปอ่า  กรี๊ดดดดด

อยากไปมานานแล้ว  กรี๊ดดดดด ค่ายอาสา  ยิ้มน่ารัก

แต่ต้องกลับไปลงทะเบียนวันที่ 5 พอดีเลยค่ะ  ฮือๆ~

ส่งใจไปช่วยแทนก็แล้วกันเนอะ ..  เจ๋ง

ทุกคนบอกอยากไปแต่ทุกคนก็บอกไปไม่ได้ มันแปลว่าอะไร!:09:

ก็แปลว่าอยากไป .. แต่ไปไม่ได้ ..

เลยมาบอก ..

เหมือนเป็นการปัดคำเชิญชวนยังไงก็ไม่รู้  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แต่อยากไปจริงๆนะ  โวย

ไปลงทะเบียนแทนหน่อยสิ  ง่ะ

ใครว่างก็อย่าลืมไปนะครับยังมีน้องๆรอความช่วยเหลืออยู่

ไม่เห็นมีใครว่างนิครับ ง่ะ

ตูไง
ตูไง

แล้ว ...ห้าโอจะไป ว่างั้น  เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: [1]