หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ภาษาอังกฤษในภาพนี้ชื่ออะไร  (อ่าน 11053 ครั้ง)
 (เหงื่อแตกพลั่ก) ขอบคุณทุกคนที่ช่วยกันตอบครับ  เอือม
เอาอย่างงี้ดีกว่า มีรางวัลล่อใจ ใครสามารถตอบได้ ผมจะให้ตำแหน่ง URL ไปโหลดฟอนต์ชุดหนึ่งที่นิยมใช้ในโฆษณาโทรศัพท์มือถือยี้ห้อดัง (ไม่ผิดกฎหมายนะครับ เพราะทางเว็บเจ้าของลิขสิทธฺ์เขาอนุญาตให้โหลดได้ เขาซื้อฟอนต์ชุดนี้แบบขาดเป็นลิขสิทธิ์ส่วนบริษัทเขาแล้ว แต่บริษัทไหนไม่บอก หากตอบได้จะบอกตำแหน่งให้)

โฟสอย่างงี้ผิดรึเปล่าไม่รู้ หากผิดกฎของเว็บนี้ ก็ขอโทษด้วยนะครับ คุณแอนนนนน
เขามีกันหมดแล้วครับ ฮิ้ววว

จริงๆ แล้วเข้าไปทำตามที่คุณห้าโอบอกก็ไม่ยากครับ
ถ้าเราทำก็เหนื่อยเท่าคุณทำเองนั่นแหล๊ะ ใช่มะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอโทษครับ  เศร้า
น่าจะเอารางวัล สาวสวย1คนประมาณนี้ หื่น
 (อิอิ) คิดไว้แล้วครับ ถ้าใช้ไม้นี้ (รางวัล) รับรองมีคนแซวตรึม แต่ก็ดีครับ จะได้มีคนเข้ามาอ่านดู เผื่อมีใครรู้ จะตอบได้  กร๊าก
หน้า: 1 [2]