หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ IE แล้วเป็นงี้บ้าง?  (อ่าน 10118 ครั้ง)
เห็นมะ ไม่มีใคนเค้าเป็นกันเลย
คอม จขกจ มีปัญหาแน่ๆ
ลองถอดปลั๊กทิ้งไว้สักสองวันสิคะ
บอกแล้วว่าเป็นไวรัส
ตถ้าไม่หายต้องฟอร์เม็ตนะคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เห็นมะ ไม่มีใคนเค้าเป็นกันเลย
คอม จขกจ มีปัญหาแน่ๆ
ลองถอดปลั๊กทิ้งไว้สักสองวันสิคะ
จขกจ หายไปเลย

บอกแล้วว่าเป็นไวรัส
ตถ้าไม่หายต้องฟอร์เม็ตนะคะ
มีแอนตี้ไวรัสตัวไหนดีเทคเจอมั่งอะ
ลบไม่ได้เลยเหรอ  น่ากลัวจริงๆแฮะ
ก็ไม่ใช่ทั้งหมดหรอกครับ

เป็นเป็นบางกระจู๋ (ไม่จำเป็นว่าเก่าหรือใหม่) ถ้ากระจู๋ไหนเป็นก็เป็นทั้งหัวข้อและคอมเม้นเลยครับ ถ้าไม่เป็นก็ไม่เป็นเลยนะ

แล้วเครื่องของผมก็ป้องกันอย่างดีนะ (กันซะจน antivirus ตีกันเอง)
ใช้ winxp_sp2_rtm_
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 เม.ย. 2006, 23:57 น. โดย :: Amigo :: » บันทึกการเข้า
หมั่นอัพเดทเอนตี้ไวรัสด้วยสิคะ
ถ้าเช็คแล้วไม่หายคงต้องรรีบฟอร์เม็ตก่อนอาการอื่นๆจะตามมานะ  เฮ้ย!?

จขกท รู้รึเปล่าว่านี่วันที่ 1 เมษา 

เมื่อกี้ลองถามพี่โอ้เอ้ พี่แกบอกว่าให้ปิดเครื่องแล้วถอดปลั๊กทิ้งไว้สักสองวันอ่ะค่ะ
เพราะว่าระบบไฟฟ้ามันรวนอะไรประมาณนั้น
อาจจะสิงอยู่ใน registry ครับ ลองหาตัว Clean registry ดู

ว่าไปนั่น

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไม่ใช่มั้ง
ไฟฟ้ารวนมันคงไม่เกี่ยวอะไรกับIEหรือการแสดงผลของฟอนต์

สุขสันต์วันเอพริลฟูลค่ะ (อิอิ)

(หมดเขตแล้ว เลยมาเฉลย)

โดนฟูลไป 2 หน้าเต็มเลย  ปลื้ม

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
อ่ะ  ดาจริงจังนะเนี่ย ไปถามผู้รู้มาตั้งหลายคน
สงสัยเครื่องของคุณ จขกจ. ลงฟ๐นต์พี่แอนไว้แน่เลย
เพราะที่จริง ฟ๐นต์พี่แอนนั้นคือไวรัสครับ ยั้วเยี้ยทั้งดุ้นเลย

อันนี้เพิ่งลองเช็คจากเวบของ Symantec นะครับ ผมเลยจับภาพมาให้ดูด้วย

ทางแก้ไขมีทางเดียวคือฟอร์แมตครับ แย่มาก

อ้าว หมดแล้วเหรอ  ง่ะ
อ้าวสาม  ทำไมตอนที่ดาถาม บอกให้ ปิดเครื่องไว้สองวันล่ะ
สงสัยไวรัสเริ่มขบวนการ์ณเจ้าเล่ห์เหมือนคนสร้างแล้วครับ  ง่ะ

ฟอร์แมตเล้ยยย
หน้า: 1 [2] 3