หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ tahamaด่วนมากเรย  (อ่าน 9044 ครั้ง)
ไครุ้บ้างว่าจะโหลด tahama ที่ไหน  ต้องการใช้ด่วนมาก ไครุ้ช่วยบอกหน่อยนะ ...
ไม่เคยได้ยินชื่อฟอนต์ทาฮาม่านะครับ

ใคร ครับ ไม่ใช่ไค

ย้ำอีกทีไม่มีฟอนต์ Tahama ครับ

(ตูแค้นคนอื่นกับ MS San Serif ก็เลยไม่ให้ซะ  ชิ)
ใช้แต่ tahoma แฮะ  กร๊าก อันนี้มันมากับ windows อยู่แล้วไม่ใข่หรือ  งง
tahoma

"ไครุ้" ... ที่โรงเรียนไหนสอนแบบนี้กันนะ  อ้วก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 เม.ย. 2006, 00:36 น. โดย wät » บันทึกการเข้า

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
ฟอนต์ใหม่หนะ
ตาหาม้า

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
yamaha มั้ง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เคยได้ยินแต่ Tahoma เหมือนกัน  งง

นึกถึง Yamaha เลย  ง่ะ
Hanaga

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สรุปไม่มีใครจะให้เค้าเลยหรอครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ถ้าเป็น tahoma ล่ะก็ ใส่ไว้ตั้งแต่ที่ตอบไว้ด้านบนแล้วครับ แต่ตัวที่เขาต้องการนี่ ไม่ทราบว่าจะไปหามาจากไหนนะครับ  ง่ะ หรือว่าเป็น font tamiya  กร๊าก

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
 กร๊าก

Tahama ครับ

ใครไม่ให้แต่ผมให้ครับ!! กร๊าก
 ง่ะ อ๊ะ ลองคุ้ย google ดูแล้ว มีจริงๆด้วย

โวย

ขอโทษจริง ๆ นะครับ!!!
ลองไปดูที่นี่ http://www.ocf.berkeley.edu/~gordeon/fonts.html
อีกที่ http://www.hawaiiclub.info/Fonts/
หน้า: [1] 2