หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝนตก..  (อ่าน 6364 ครั้ง)
เนื่องด้วยช่วงนี้ มีพายุดีเปรสชั่นจากความกดอากาศต่ำ ครอบคลุมไปทั่วบริเวณกรุงเทพฯและในหลายๆจังหวัด ขอให้ทุกๆคนรักษาสุขภาพอย่าออกไปวิ่งเล่นตากน้ำฝนกันมากนะครับ เพราะพายุฝนแรงมากๆ
จะไม่สบายเอาแล้วจะอดเที่ยวกันนะครับ  ยิ้มน่ารัก

ปล...มาถึงช่วงขอบ่น แทกซี่ช่วงนี้ปฏิเสธผู้โดยสารกันน่าดู ผมโดนไป 4 คันรวดไม่ยอมไปส่งบ้าน โดยให้คำตอบว่า น้ำท่วมไม่เอาละ...เลยช่างมัน เดินตากฝนเข้าบ้าน สบายใจ... ชิ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
เราลำบากกันนิดหน่อยแต่ดีใจ  (แจ๋ว แจ๋ว) แทนเกษตรกรครับ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
วันนี้ไปแฟชั่นมาค่ะ
ไฟติดๆดับๆตั้งหลายรอบ เพราะข้างนอกมีพายุ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ใช่เพราะเค้าปิดไฟไล่ หมี เหรอจ๊ะ ฮ่าๆๆ

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
 โวย ชิ!!

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ฝนกรุงเทพ ตก 2เวลา
ตอนเช้าคนออกจากบ้าน
กับตอนเย็น คนจะกลับบ้าน.....สงสัยมันกลัวรถไม่ติด ฮือๆ~
ไฟดับ เครื่องดับ emuleดับ bitดับ  ชิ

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
บางทีมันจำเป็นมาก ผมก็เอากฎหมายอ้างเอาเลยครับ เพราะว่าจำได้ว่ามีกฎหมายว่า แท๊กซี่ต้องรับผู้โดยสารทุกคนอย่างไม่มีเงื่อนไข ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

ไม่ผิดครับ
สามารถอ้างได้ แต่บางช่วงเปลี่ยนกะ นี่ก็น่าเห็นใจทางนู้นอยู่เหมือนกันนะ

ปล แทกวี่บางคันจะหัวเราะออกมาทันที เมื่อเราถามว่า
" ไป อนุสาวรีย์xx ไหมครับ "
"น้องนี่ตลกเนอะ ถามแทกซี่ได้ว่าจะไปหรือไม่ไป?"

ตั้งแต่แรกเกิด ยังไม่เคยโดนแทกซี่ ปฎิเสธจุดหมายปลายทางเลยครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
อย่างี้แสดงว่าไม่เคยเรียนรด.ปี3ที่ศูนย์ฝึกใหญ่

อย่างี้แสดงว่าไม่เคยเรียนรด.ปี3ที่ศูนย์ฝึกใหญ่

ยังไงครับ ฝนตก?
หรือกระจู๋เกณฑ์ทหารของตาอะจ๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

หมายถึงภาพเหตุการณ์ รด. เน่าๆประมาณ 12 คนเข้าไปอัดกันอยู่ใน taxi เหลืองเขียวคันเก่าๆหรือเปล่าครับ

ประสบการณ์ตรง  เอือม

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
 ง่ะ ไม่ไหวนะ เน่าๆ12 น่ะเหรอคะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
วันนี้ฟดับที่บ้าน

ต้นมะขามสนามหลวงล้ม คณะศิลปศาสตร์ มธ ท่าพระจันทร์  กระจกแตกเหมือนในหนังเลย  ท่าพระจันทร์เละ (วันที่ 30 ที่ผ่านมา)
หน้า: [1] 2 3