หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปเกณฑ์ทหารแล้ว  (อ่าน 64324 ครั้ง)
เคยเห้นหน้าเคนแล้วเหรอ  งั้นเหรอ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมชอบทุกคนที่ถอดเสื้อครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคยในเว็บพี่ตู้อ่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

http://phuphu.exteen.com/20060403/entry?page=1#

(อิอิ)
ปีนี้เพิ่งเคยเข้าบล็อกภูภู่
ทำตีมซะเท่เชียว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดำ อดเป็นทหาร สมน้ำหน้า

Today you , Tomorrow me.
ตกลง ได้ใบดำ นี่โชคร้ายใช่มั๊ยค่ะ  ง่ะ

<3.
ตกลง ได้ใบดำ นี่โชคร้ายใช่มั๊ยค่ะ ง่ะ

...ดังที่เค้าว่าไว้ครับ...."คนอาไร๊!! ใบร้าย ใบดำ" ฮี่...

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ใจร้าย ใจดำ โวย

Today you , Tomorrow me.
 กรี๊ดดดดด เย้พี่ภู่รอดแล้ว

กลับมาแล้ว...

ออกมายืนยันว่า...

ใบแดง ทบ.1 ครับ

เดือนนี้ทั้งเดือนต้องตกนรกปั่นงานกันหูดับตับไหม้ให้เสร็จภายในสิ้นเดือนเมษาให้ได้
แต่ยังทะลึ่งไปดูหนังเรื่อง "My girl & i" กับสาวม.ต้นคนหนึ่ง...

ปล.จริงๆแล้วน้องเค้าไม่ได้มาด้วยกัน แต่มาคนเดียวเหมือนกัน แล้วนั่งข้างน้องเค้า(คนอื่นๆมากันเป็นคู่หมด)

ทหารเกณฑ์
ปล.จริงๆแล้วน้องเค้าไม่ได้มาด้วยกัน แต่มาคนเดียวเหมือนกัน แล้วนั่งข้างน้องเค้า(คนอื่นๆมากันเป็นคู่หมด)

สงสัยจะได้เปลี่ยนที่จาก ทบ.1 เป็น คุกๆๆๆๆๆๆ

[ว่างให้เช่า]
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ยื้อมันก็ยิ่งเหนื่อย   พระไม่ช่วยอะไรเลย..   นัท มีเรีย

เอาเป็นว่า ขอให้เจอ ผบ ดีดีไม่กดขี่ มากก็แล้วกันครับ ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
thailand perfect man 2006 ชอบไปป์ค่า
หล่อลื่น  ฮิ้ววว
เมื่อวานเดินแบบชุดว่ายน้ำครับ หื่น

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ง่ะ จะไปเกณฑ์ทหารกันจะ ไม่ได้ไปเดินแบบ  โวย

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13