หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปเกณฑ์ทหารแล้ว  (อ่าน 64351 ครั้ง)
ผมอยู่ประเภทสองครับ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไอซ์ คงไม่ผ่านครับ สูงผิดปรกติ 

ไอซ์ ถ้าเอ็งโดนทหาร เวิร์ล จะรอไหม ฮี่ๆ
ฮิ้ววว พอได้ใบแดงปั๊บ หายไปจากเว็บเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไอซ์ คงไม่ผ่านครับ สูงผิดปรกติ 

ไอซ์ ถ้าเอ็งโดนทหาร เวิร์ล จะรอไหม ฮี่ๆ
ผมรอเค้ามาสาม (บวกไปอีกสอง) ปี ถ้าเค้าจะไม่รอผมก็ใจดำเกินไปแล้ว
เชื่อใจเค้าอ่า

ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว
 ไอซ์~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

เกย์แอบ
อจวว. ดูรายการ thailand perfect man 2006 ไปพลางๆ ก่อนก็ได้
ช่อง itv อาจจะมีสักอย่างที่ต้องเจอตอนเป็นทหาร  เกย์แอบ

แต่ในรายการโหดชะมัด ทหารเกณฑ์จริงๆ ไม่หนักขนาดนั้นนะ

Today you , Tomorrow me.
ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว
 ไอซ์~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

เกย์แอบ
มีอะไรหรือลุง ???

เปล่า~~~~  ฮิ้ววว

เอาไว้ ไอซ์เป็นทหารก่อน  ฮิ้ววว
อจวว. ดูรายการ thailand perfect man 2006 ไปพลางๆ ก่อนก็ได้
ช่อง itv อาจจะมีสักอย่างที่ต้องเจอตอนเป็นทหาร  เกย์แอบ

แต่ในรายการโหดชะมัด ทหารเกณฑ์จริงๆ ไม่หนักขนาดนั้นนะ
รายการนี้มาดึกขี้เกียจดู มีเว็บไหมครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ปัก่อนก็ผมกับพี่แอน ปีนี้ อจวว ปีต่อไป...  เกย์แอบ

thailand perfect man 2006 ชอบไปป์ค่า
หล่อลื่น  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีเว็บไหมครับ เกย์ออก
สาระแนจังดึกอาทิตย์หน้ามีเพลงหมาเห่าครับ หื่น

ชอบคนก่อนหน้าไปป์อะ จะชื่อไม่ได้
แต่ไปป์ฮาดี หล่อลื่น
http://www.ubctv.com/thai/pmannouncement_th.aspx  หมีโหดดดด

ยัยหมีเล็กกรี๊ดคนชื่อแตงโม

พอหน้าดูหน้าชัดๆแล้ว เคนยังหล่อกว่าอีก  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13