หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปเกณฑ์ทหารแล้ว  (อ่าน 64345 ครั้ง)
อืม จริงๆด้วย

อย่างนั้นคงต้องเอา่เส้นใหญ่ไปห่อนึง
ถ้าไม่มีก็เอาเส้นก๋วยจั๋บไปแทนก็ได้มั้ง
กำลังจะเล่นมุกเดียวกันเลย   ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ส้นใหญ่ก็ไม่ต้องเป็นครับ
ก้นใหญ่ก็ไม่ต้องเป็นครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
กินเยอะทำให้นำหนักเกินก็ม่ายต้องเกณฑ์แล้ว  คืนนี้กินหินสิ ฮี่ๆ

เถียงคอเป็นเอ็นเลยข้อนี้  โวย

Today you , Tomorrow me.
ต้องอ้วนกว่าผู้พันซานเดอร์ นะครับ ถึงจะรอด
(แบบว่า อ้วนผิดปรกติ น่ะ อาศัยการกินล้างผลาญตั้งแต่กำเนิด)

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เพื่อนในค่ายมันอ้วนเกือบร้อยมันยังได้เป็นเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ผมไม่ต้องเกณฑ์ครับ ลันล้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คืนนี้ไปขโมยใบรับรองแพทย์บ้านไอ้เคนกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รอยผ่ายังไม่หายเลยครับ ลันล้า
คงไม่ดีเท่าไหร่ครับ ไอ้มืดหมี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอให้หายนะ
ผ่าไอ้จู๋น่ะนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แล้วจะเป็นเกย์ได้อย่างไรล่ะครับ

แล้วจะเป็นเกย์ได้อย่างไรล่ะครับ
นั่นสิ ไอ้นั่นน่ะของสำคัญ  เอ๊อก

จับไปเลยครับน้อง  ไม่ต้องกลัว  เหมือนเล่นเกมวัดดวงนั่นแหละ  สมัยนี้  มันก็ไม่ได้เลวร้ายขนาดนั้นหรอก

แต่สมัยตูเป็น เมื่อซัก....ปีที่แล้ว  เข้าไปฝึกได้ 2 อาทิตย์  ก็ไปนอนโรงบาล  10 วัน  กลับมาฝึกอีก 2 อาทิตย์  แล้วก็ไม่ได้ฝึกอีก  โดนผู้พันสั่งให้ขึ้นมาทำงานเอกสารบนกองร้อยแทน  (สมัยนั้นไม่มีคอมใช้)   เนื่องจากลายมือสวยกว่าทหารใหม่คนอื่นๆ (สวยตรงไหนวะ  ง่ะ)แถมไม่ต้องตื่นตอนเช้าด้วย
อยู่ร้อยฝึก 6 เดือน พอลงกองร้อยแล้ว  ตูกลับบ้านทุกเสาร์อาทิตย์เลย  แถมเอารถเข้าไปขับในค่ายอีกต่างหาก 
     พอขึ้นปีที่ 2   ก็ขึ้นเขา 6 เดือน(ไม่รู้ทำไม่เรียกขึ้นเขา)  ก็แค่เปลี่ยนที่เข้าเวรไปที่กองบินอื่น  แต่จะได้เบี้ยเลี้ยงเยอะกว่าปกติ มีแต่คนอยากไป  แต่ตูไม่เห็นอยากไป  เลยไม่ไป ลงจากเขาก็อยู่ต่ออีก 6 เดือน  ส่วนใครไม่อยากอยู่ก็สามารถเข้าไปคุยกับ ผู้พันกองร้อยที่สังกัดได้(สมัยนั้นนะ)  แค่เข้ามาเซ็นชื่อรับเงินเดือนทุกเดือน(แต่ไม่ได้ตังค์หรอก..)คิดว่าคงรู้กันนะ  แต่ตูไม่เอา...เพราะงก  แล้วมันก็ไม่ได้ลำบากอะไร  ฮี่ๆ  พริบตาเดียว ก็ปลด 

ปล.นี่  ทหารอากาศนะครับ กองพันอากาศโยธิน กองบิน 1 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13