หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13

ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปเกณฑ์ทหารแล้ว  (อ่าน 64335 ครั้ง)
พอ โวย

แจ่มจะแดมแจ่มว้าว..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กูเบื่อเพลงบี้มากครับ เอือม เอือม
ขนาดตูอยู่แถวนี้นะ
พรุ่งนี้ถ่าย 5 มหานิยมเพลงฮิตบี้ เพลงนี้ถูกโหวตเป็นอันดับ 1  เจ๋ง

แม่งกรอกหูขนาดนี้เลย  fuc yea

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
สงสัยครับ  งง

วุฒิการศึกษาที่ต้องเอาไปนี่คือเอาอันไหนไปครับ ใบรับรองการศึกษา หรือว่าใบปริญญาครับ
มีไรก็แบกๆไปให้หมดเลยดิ ง่ายสุด

ใช้ใบ transcript ครับ  หมีโหด~

ใช้ใบ transcript ครับ  หมีโหด~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ตอนนี้มีปัญหาหมอนรองกระดูกสันหลังไปกดทับเส้นประสาท

ท่าทางชีวิตทหารจะไม่ราบรื่นซะแล้ว ฮือๆๆ

จะสมัครหรือจับสลาก หากคิดว่าตัวเองมีปัญหาสุขภาพ ให้ไปตรวจร่างกายที่ รพ.ทหาร แห่งไหนก็ได้ แล้วให้ทางแพทย์ออกใบรับรอง แล้วยื่นในวันตรวจคัดเลือก

Today you , Tomorrow me.

ตกลงใช้ transcript ใช่ไหมครับ ขอบคุณครับ  ไหว้
จะสมัครหรือจับสลาก หากคิดว่าตัวเองมีปัญหาสุขภาพ ให้ไปตรวจร่างกายที่ รพ.ทหาร แห่งไหนก็ได้ แล้วให้ทางแพทย์ออกใบรับรอง แล้วยื่นในวันตรวจคัดเลือก

ตอนแรกตั้งใจจะสมัครครับ
แต่ตอนนี้มีปัญหาเรื่องนี้เข้านี่ทำให้หนักใจมาก ลองปรึกษาหมอที่อยู่ รพ.ค่าย แล้ว
เค้าบอกว่า ไม่ใช่โรคที่อยู่ในเงื่อนไขของการที่จะหลุดทหารได้

ตกลงใช้ transcript ใช่ไหมครับ ขอบคุณครับ  ไหว้

Transcript ที่ว่าต้องเป็นตัวจริงด้วยนะครับ เขาไม่เอาสำเนาเน่อ (แต่เผื่อไว้ด้วยก็ดีครับ) หมีโหด~

โชคดีครับ  อ๊าง~

เอ๊ะ ! หรือว่าผมโดนหลอก ???
ขอยืมรูปหน่อยนะครับ  กึ๋ยๆ

ไม่ได้จับกับเขาเลย ถอดแว่นออกเขาก็ลากเข้าจำพวกที่ 2 เลย fuc yea

แต่อุตส่าห์ทำมีมไว้แล้ว เอาซะหน่อย (แต่งเพิ่มเมื่อกี้) หมีโหด~

รอดแล้วสิ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13