หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: บ้ารึเปล่า  (อ่าน 7774 ครั้ง)
คุณทั้งหลายครับ ได้ดูข่าวไหมครับ ผู้หญิงคนหนึ่งจะไปส่งของครับ แล้วนางผ่านตรงม็อบบางส่วนที่ยังไม่สลายครับ แล้วนางก็เหยียบคันเร่งจะชนชายคนหนึ่งครับ แล้วชายคนนั้นก็ดันรถเพื่อนให้มีแรงส่งในการกระโดดหลบครับ แล้วนางคนนั้นนั่นมันยังมีหน้าไปแจ้งความอีกครับ
มันบ้าเปล่าวะ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มี.ค. 2006, 16:45 น. โดย - ‹Red Army ‹- » บันทึกการเข้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
แสดงความเห็นกันแบบสุภาพก็ดีนะครับ
ขาจรอื่นๆมาอ่าน จะได้ไม่เหมาว่าชาวฟ๐นต์เป็นแบบนี้กันหมดครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แก้ให้แล้วนะครับ อาจจะดูเหมือนหนังจีนไปหน่อยแต่ก็.....ช่างมันเถอะครับ อิอิ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อ่านไม่รู้เรื่องง่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมว่ามันบ้าทุกม๊อบ
จับใจความไม่ได้  (เหงื่อแตกพลั่ก)

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
เอ่ออ..  งง

เราว่าเรารอดูข่าวดีกว่านะ  ฮือๆ~

อ่านแล้วแปลไม่ออกครับ

ไม่เข้าใจ

ผมเบื่อแล้วนะครับ
น่าสนุกครับๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
น่าเดินไปจิกตบล้างน้ำซักสามสี่ที
หุๆ ผมเป็นพวกสื่อสารไม่รู้เรื่องครับ

มีข่าวอยู่ข่าวนึง เหตุการณ์คล้ายๆอันนี้
ขณะที่ชาวม๊อบกำลังชุมนุมอยู่ที่สยามพารากอน
เมื่อถึงเวลาอาหาร ก็มีรถมาส่งข้าวกล่อง
รถข้าวกล่องได้จอดกีดขวางทางจราจร
ทางเจ้าหน้าที่จึงให้รถขนข้าวกล่องนั้นเลื่อนไปจอดอีกที่หนึ่ง
ซึ่งเป็นสถานที่เกิดเหตุ
ตอนที่ชาวม๊อบกำลังขนข้าวกล่องลงมาจากรถนั้น
ได้มีรถคันหนึ่งขับเข้ามาจี้ตูด แล้วก็บีบแตรดังลั่น
เนื่องจากรถที่ขนข้าวกล่อง ได้จอดขวางที่จอดรถ
แต่ เนื่องจากอยู่ระหว่างการขนข้าวกล่องลงจากรถ
จึงไม่สามารถขยับรถหนีได้ คนขับรถคันนั้นเลยไม่พอใจ
เร่งเครื่องเข้าชนคนที่ขนข้าวกล่อง คนที่โดนชนเสียหลัก
เอามือไปเท้ากระโปรงรถฮอนด้าแจ๊สสีบรอนซ์เงินของเจ๊คนนั้น
ทำให้กระโปรงหน้าบุบ
ผู้ชุมนุมก็พยายามจะให้เจ๊คนนี้ลงจากรถเพื่อเจรจา
แต่ยัยเจ๊คนนี้ไม่ลงมา กลับขับรถไปที่สถานีตำรวจ
แล้วแจ้งความจับคนที่โดนรถชนว่าทำให้ทรัพย์สินเสียหาย(รถบุบ)

เจ้าของกระทู้คงอยากรู้ว่า ยัยเจ๊คนนี้บ้าหรือเปล่า

+1พี่ดา รู้เรื่องแล้ว  (แจ๋ว แจ๋ว)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: [1] 2 3