หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13

ผู้เขียน หัวข้อ: คนใจร้ายยยยยยย  (อ่าน 38443 ครั้ง)
รายชื่อที่กล่าวถึงแต่ละคนไม่ใช่เล่นๆ..

ที่บ้านเก่งค่ะน้องเทพ   ยิ้มน่ารัก

ถ้าพวกพี่ไม่มีน้อง จะมีอะไรให้ปั่นได้มันส์มากมายขนาดนี้ กร๊าก

มีผลงานนะเนี่ย .. สร้างความสุข(ปนเอือม) ให้ป้าๆลุงๆ

เดี๋ยวมอบยาแก้ไอน้ำดำให้เอารึเปล่าคะ ?

ดูตัวอย่างได้ที่เผยผิวค่ะ แต่ทีนี้จะมอบชัดกว่าเดิม ..

ก๊าก !

รายชื่อที่กล่าวถึงแต่ละคนไม่ใช่เล่นๆ..

ที่บ้านเก่งค่ะน้องเทพ   ยิ้มน่ารัก

นั่นสิ
น่าเสียดาย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นานาวาดการ์ตูนสอนใจภาค3ดีกว่า วาดออกจะเก่ง เกย์แอบ
เฮ้ยๆ วาดอยู่ๆ ขอก่อนน๊านานาาา  ง่ะ
เชิญเลยค่ะสาม  ฮิ้ววว

นานาวาดต่อจากสามๆ เกย์แอบ
ตกลงโดยหลีกเลี่ยงไม่ได้  ฮิ้ววว

เพิ่งมาอัตเดท

แต่มันคงเดทไปแล้ว

มากระทืบซ้ำไม่ทัน

มันน่าน้อยใจเสียจริงๆ  ฮือๆ~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
พอแล้วครับ

คนติดยาบ้า ไม่ได้เลวแต่กำเนิดครับ
แต่สภาพแวดล้อมทำให้เขาหลงผิดไป

ช่วยกันหาทางเยียวยาเขาก็ได้นะครับ
แล้วบอกเขาด้วยว่าเด็กอายุ 12-13 คนอื่นๆ ในเว็บนี้ เขามีมารยาทกันยังไง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ทำกันไป 3รอบแล้วนี่ไงคะแอน

ไม่มีใครใจร้ายนะคะ....แต่น้องเค้าอาจภาวะไม่ถึงจริงๆ

ถ้าขนาดแอนออกหน้าเนี่ย...

งั้นขอดู..ผลงานที่แอนสามารถดัดเด็กคนนี้ให้ชมเป็นขวัญตาหน่อยค่ะ

ง่ายๆแค่คำว่า " ขอโทษ " น้องเค้าทำเป็นรึเปล่าก็เท่านั้นเอง

นี่คือสิ่งที่ทุกคนรุมยำ หลายต่อหลายครั้ง

ที่น้องเค้าไปทำให้คนอื่นเสียความรู้สึก หลายครั้งที่โพสนะคะ

ส้มเองก็โดน มาแล้ว

ถ้าไม่ให้โอกาสจริง แล้วนี่ครั้งที่เท่าไหร่คะ แล้วพวกเราก็รอมันแก้ตัวอยู่นี่ไง

มันจะทำดีอะไร..ให้ทุกคนยอมรับ

...งอนแอนมากนะคะ ..

แล้วไหน..เอ็งจะทำอะไร สื่อมาให้ถึงด้วย ไม่ใช่สักแต่ทำ

....ทุกคนรอให้อภัยเอ็งอยู่..เร็วๆ โวย

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ขอแก้ครับป้าส้ม

ไม่ใช่ทำให้คนอื่นยอมรับ
แต่ทำให้ผมยอมรับก็พอ  เกย์แอบ

อะไรหนอ ยากกว่ากัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เออ..เอ็งมันยักษ์  โวย

ยักแล้วไม่จ่ายด้วย  อี๋~

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก

พี่ส้มน่ะสวย  ยิ้มน่ารัก
 เกย์แอบ เพิ่งรู้เหรอ

แต่ตูยัง..งอนอยู่ เฟ้ยยยย.. โวย

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13