หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: คนใจร้ายยยยยยย  (อ่าน 38433 ครั้ง)
เฮ่อ เฮ่อ เฮ่อ  ง่ะ
ระบอบยักษาธิปไตยจงเจริญ

ตูกลับไปอ่านตรงเด็กใหม่อีกรอบดีกว่าเพื่อความชัวร์  ง่ะ

หลงรักเสน่ห์สาว Punk วันทุกวันมีแต่หน้าเธอ

High & Mighty Color
ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น แต่คิดว่ามันไม่เป็นระเบียบ

ลบ account ไปแล้ว

Today you , Tomorrow me.
ยักษ์เอ้มาแล้ว
สลายตัวค่ะ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 เจ๋ง +2 ครับคุณปุเลง

ตั้งแต่เป็นสาวกขั้นคีเกี้ยม ผมไม่เคยแวะไปหน้า Faqs อีกเลยครับ (ยกเว้นตอนไปแก้ให้เค้า)

แต่ -1 ครับเพราะลายเซ็นและใต้ชื่อยังใช้กู  กร๊าก

+2-1 = +1  กร๊าก
+2 ครับ  เจ๋ง

แต่ลายเซ็นยังมีคำว่ามึง

+2-1 = +1 ครับ  ฮิ้ววว
+2 ค่ะ
-1 มีีกูอยู่ใต้ชื่อ

ขอบคุณครับแล้วผมจะรีบไปแก้

หลงรักเสน่ห์สาว Punk วันทุกวันมีแต่หน้าเธอ

High & Mighty Color
+1 ครับ
-1 มีแดกอยู่ใต้ชื่อ

(บวกมาเยอะแล้ว ง่ะ)
เริ่มมีการเปลี่ยนแปลงเป้าหมายเล็กน้อย  เกย์แอบ เกย์แอบ

ได้กลิ่นอะไรตุ่ย ๆ .. เกย์แอบ

อุ๊ย .. ใครหัวเน่าคะ ?   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ผมว่าเค้านิสัยดีกว่า "คนที่คุณก็รู้ว่าใคร" มากครับ
ใครหัวเน่าอะ ง่ะ

เกย์แอบ

เพิ่งเห็น  กร๊าก

สาม ทำการ์ตูนนิทานสอนใจภาค3ด่วน!! กร๊าก
 ฮิ้ววว

(มาปั่น)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ฮี่ๆ
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13