หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: คนใจร้ายยยยยยย  (อ่าน 38421 ครั้ง)
ครายหนอทำไมใจร้ายแบบนี้
ไม่ค่อยได้ออกความเห็นเล๊ย

ยังอุตส่าห์ให้จิตพิสัย -2 ฮือๆๆๆ ใจร้ายๆๆๆ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ขอบ่นหน่อย ฮือๆ แล้วอย่างนี้จะได้เกรด4ไหมเนี้ย

รักนะ
รู้ตัวแล้วเจ้าค่ะว่าทำไมจิตพิสัยติดลบ

เพราะตั้งผิดห้องนี่เอง แฮะๆ  กดผิด จะเข้าห้องแตกฟองดันแตกคอมเฉย

ขอโต๊ดนะคะ อย่าเอามะเขือเทศปาเลยนะคะ มันเปียก

ผิดไปแล้ววววว
สงสารอ่ะ +1

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ง่ะ ...
 ง่ะ...
 ง่ะ...

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อ๊ะ!!! พูดเรื่องจิตพิสัย (-1)  เกย์แอบ

ไปอ่าน Faqs หรือยังละครับ คุณน้องสมาชิกใหม่
อำมหิตกันจริงๆครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ๊ะ!!! พูดเรื่องจิตพิสัย (-1) เกย์แอบ

ไปอ่าน Faqs หรือยังละครับ คุณน้องสมาชิกใหม่

อ่านเรียนแล้วเจ้าคะ  เนื้อความว่า

"2.
การสมัครสาวกใหม่ รับรองว่าคุณจะต้องโดนรับน้องแน่นอน
ด้วยการหัก "จิตพิสัย" ซึ่งหมายควายถึง "ความน่าเชื่อถือในตัวคุณ" กันคนละหน่อยจากรุ่นพี่
ทั้งนี้ คนที่จะหักจิตพิสัยได้ ต้องเป็นสัตว์ใหญ่ระดับหมูขึ้นไป
ทั้งนั้น ห้ามพูดเรื่อง จพส. ขึ้นมาในทำนอง "ขอบวกตูหน่อย" ไม่งั้นจะโดนอะไรเดี๋ยวก็รู้"

แค่มาบ่นเอง ฮือๆๆๆ ไม่เคยคิดว่า ขอเพิ่มเลยน้า....... อิอิอิ

ปล. เค้าจะเป็นทนาย
อุ๊ย พูดเรื่อง จิตพิสัย (+รัก)  เกย์แอบ
ร่วมกันโค่นล้มระบอบยักษาธิปไตยคืนอำนาจให้ประชาชนเปลี่ยนเว็บนี้ให้เถื่อนอย่างเปิดเผยแบบเว็บทั่วๆไปไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ร่วมกันโค่นล้มระบอบยักษาธิปไตยคืนอำนาจให้ประชาชนเปลี่ยนเว็บนี้ให้เถื่อนอย่างเปิดเผยแบบเว็บทั่วๆไปไหมครับ

ยอมรับผิดทุกประการค่า   ขอโทษที่ตั้งกระทู้เรื่องจิตพืสัยค่าโดดไม่คิดค่า

ยอมรับผิดแล้วนะคะ ดีกานนะ  สำนึกผิดแว้ว

รักกันนะ
อ๊ะ!!! พูดเรื่องจิตพิสัย (-1)  เกย์แอบ

พูดออกมาเองชัด (-1)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
พูดออกมาเองชัด (-1)

ศิษย์ ล้าง ครู!!!!  โวย
ล้มล้างรัฐบาลต่างหาก

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
 :42:รับน้องค่ะ -1 (ไม่เกี่ยวกัที่ตั้งผิดนะ)
เดี๋ยวผู้มีอำนาจจะ้ย้ายให้เอง

ปล. ดีกานนะ  สำนึกผิดแว้ว
ตรงนี้หยวนๆละกัน ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13