หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: คนใจร้ายยยยยยย  (อ่าน 38414 ครั้ง)
นรกจะรับประทานผมแล้วครับ(เอ๊ะ!! หรือว่าจะเป็นยักษ์รับประทาน)
ผมไม่อยากเป็นนายกนะ คว่ำบาตรอ่ะ!! โวย โวย โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เม.ย. 2006, 17:26 น. โดย สาระแนจังกึม » บันทึกการเข้า
คงจะไ้ด้ออกการ์ตูนนิทานสอนใจภาค 3 ล่ะครับ

จากการ์ตูนนิทานสอนใจ ภาค 2
(สาระของภาคนี้ ตรงอยู่กับแค่หน้าแรก โพสต์แรกนะครับ หน้าหลังๆ อ่านไปก็ไม่รู้อะไรมัน)
เฮ่อๆ ทราบแล้วครับว่าไม่ควรมาปั๊มที่แตกฟอง  ง่ะ

หลงรักเสน่ห์สาว Punk วันทุกวันมีแต่หน้าเธอ

High & Mighty Color
ไม่ควรจะปั๊มที่ไหนทั้งนั้นแหละครับ

นี่ถ้าเกิดยักษ์ไปเที่ยวที่ไหนซักเดือนแล้วมีคนมาป่วนบอร์ด สาวกจะทำอย่างไรดีละครับ
สงสัยเราจะถูกสร้างเป็นอนุสาวรีย์อับปรีย์แล้วล่ะสิ
ไม่ควรจะปั๊มที่ไหนทั้งนั้นแหละครับ

นี่ถ้าเกิดยักษ์ไปเที่ยวที่ไหนซักเดือนแล้วมีคนมาป่วนบอร์ด สาวกจะทำอย่างไรดีละครับ

เราก็จะเล่น Battle Royale ต่อครับ
ยิงให้ไม่เหลือเศษ

เพระฉะนั้น กร๊อฟห์ไปแต่งต่อไป๊!
เอาเป็นว่าน้อง inw .. ชอบกระเทยรึเปล่าคะตัวเอง  เกย์ออก มามะ  จ๊วบ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ไม่ใช่สิ .. จะถามว่า

จันทร์เพ็ญ

นุชลี

จันทิพย์

วันชัย

จันทนา

ศุภชัย

ในนี้รู้จักสักคนรึเปล่าเอ่ย ?  เกย์ออก

มาเล่นDeal Battle Royal

แข่งกันยำตัวต่อตัวดีกว่า กร๊าก
อย่าไปยำไอ้น้องเทพนะครับ
มันมีนิวเคลียร์
ยิงใส่ตัวเองตายไปนั่นแหละดีแล้ว ไอ้สาด

อุ๊บ ขอโทษครับ - ผมขอโทษจริง ๆ ที่พูดอะไรไม่ยั้งคิด ความจริงผมอายุ 14 เองนะครับ

3cษ
ก็อพ สุดยอด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอาเป็นว่าน้อง inw .. ชอบกระเทยรึเปล่าคะตัวเอง เกย์ออก มามะ จ๊วบ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ไม่ใช่สิ .. จะถามว่า

จันทร์เพ็ญ

นุชลี

จันทิพย์

วันชัย

จันทนา

ศุภชัย

ในนี้รู้จักสักคนรึเปล่าเอ่ย ? เกย์ออก

กรรม เห้ย ไปเอาชื่อมาจากไหน

จันทร์เพ็ญ

นุชลี

จันทิพย์

วันชัย

จันทนา

ศุภชัย

จันทร์เพ็ญ

นุชลี

จันทิพย์

วันชัย

จันทนา

ศุภชัย

จันทร์เพ็ญ

นุชลี

จันทิพย์

วันชัย

จันทนา

ศุภชัย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ฮาก๊อพวะ
กรรม เห้ย ไปเอาชื่อมาจากไหน
ตอบมาซะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13