หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: มีคำเกี่ยวกับการเลือกตั้งวันที่ 2  (อ่าน 10556 ครั้ง)
เลือกตั้งวันที่ 2 เม.ย.นี้ ศาลฎีกาได้ตัดสินออกมาแ้ล้วว่า สามารถใช้ ปากกา ทำเครื่องหมายกาก ในช่องที่ท่านจะลงคะแนนได้ เลยอยากรู้ว่า

ท่านจะลงคะแนนโดยใช้ปากกา  หรือ  ใช้ตรายาง  ?

ป.ล.อยากรู้จริงๆ นะเนี่ย เพราะโดยส่วนตัวรู้สึกว่าตรายางมันทำให้การโกงการเลือกตั้งง่ายเกินไปหรือเปล่า ?

ป.ล.2 กระผมใช้ปากกา ครับ  ปลื้ม

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
แนะนำให้กรีดเลือดแล้วใช้เลือดกาค่ะ

ถ้าไม่แน่ใจก็โกงรึเปล่า เราก็สามารถตรวจ DNA ได้ค่ะ

ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
ปล่อยให้เลือกได้ทั้ง 2 อย่างแหละยิ่งทำให้โกงง่ายขึ้น
เพราะถ้าไม่สะดวกปากกา ก็ตรายาง
ช่วยกันคนละไม้คนละมือ

คนเราถ้าจะโกงซะอย่างน่ะนะ
อะมิโน โอเค้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แนะนำให้กรีดเลือดแล้วใช้เลือดกาค่ะ

ถ้าไม่แน่ใจก็โกงรึเปล่า เราก็สามารถตรวจ DNA ได้ค่ะ

ฮี่ๆ

ชอบวิธีน้องหมี มากๆ เลยค่ะ หึหึหึหึ ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
http://www.pantip.com/cafe/rajdumnern/topic/P4204903/P4204903.html

ดูสิครับ แพ้เห็นๆ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮาระเบิดปรมาณูรูปสองนิ้ว 
คิดได้ไงวะ กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
โอย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ตามกฎหมายทำไม่ได้ครับ บัตรนั้นจะถือว่าเป็นบัตรเสียทันที เพราะ

ทำให้โกงยากขึ้น

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

มันจะซึมเลอะไปถึงใบอื่นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใช้ปากกา ไม่ชอบใช้เครื่องมือ ใช้ของตัวเองดีกว่า เนอะ
นึกว่าให้เขียนเลข 2 ลงในช่องว่าง  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ไปก็ได้นิคะ เพราะว่าถ้าเสียสิทธิ์วันที่ 2 แล้ววันที่ 19 ไป ก็ได้สิทธิต่างๆคืนมาค่ะ
มันมีแบบเจาะรูนี่คะ

ถ้าเจาะรูแล้ว.....มันก็เป็นรู

ปล. แต่เค้าไม่ใช้กันเพราะ มันโกงยาก
ใช้ 2B ฝนเอาดีกว่า
หน้า: [1] 2 3