หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: บัตรเลือกตั้ง (แตกหน่อ)  (อ่าน 13375 ครั้ง)
 :42:คงประทับได้เฉพาะฝ่าเท้าของเด็กค่ะ
บัตรเลือกตั้งที่ว่า ต้องมีขนาดใหญ่เท่ากระดาษ F4 หรือใหญ่กว่า เปลืองทรัพยากรประเทศ (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อิอิ งั้นเอาแค่นิ้วโป้งเท้าก็ได้ครับ ว่างๆจะมาแก้ครับ แต่ว่าตรงคูหาคงโคตรเหม็นเลยอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 เม.ย. 2006, 15:54 น. โดย - ‹Red Army ‹- » บันทึกการเข้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
บัตรแบบอัตนัย  (อิอิ)

[ว่างให้เช่า]
เพิ่งเปิดเจอในคมชัดลึก กำลังจะก๊อบมาโพสต์

ชิ
หน้า: 1 2 3 4 [5]