หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: บัตรเลือกตั้ง (แตกหน่อ)  (อ่าน 13378 ครั้ง)
เอ้อ แต่วันอาทิตย์นี้ผมจะไม่กากบาททั้งนั้นล่ะ
จะเขียนลงบนบัตรเลือกตั้งเลยว่า " ครวยครับท่านนายก "
จะถือว่าเป็นบัตรเสียรึเปล่า

ปล. ข่าวรายงานสดว่า เคลื่อนขบวนไป กกต แล้วล่ะ
บัตรเสียแน่นอนครับ แล้วก็รู้ด้วยว่าใครเป็นคนเขียนครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โอเค อยากเขียนเราให้เขียน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2006, 11:19 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮาของพี่แอน  กร๊าก
โอเค อยากเขียนเราให้เขียน

อัตนัย!!!  โวย
อ้าวเหรอ ตูไม่เคยทำข้อสอบ หน้าแตก

ช่างเหอะ ขำขำ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใ้ช้ตรายางตัวอักษรเขียนสินะครับพี่

สิบนาทีจะทันมั้ยวะเนี่ย
สมใจนึก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อัตนัย...ที่คุ้นเคย  ฮือๆ~

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
ลืมพกปากกาอะ
ถ้าอัตนัยตูต้องขอ 2 เล่มอะ เขียนไม่เคยพอ

[ว่างให้เช่า]
วาดการ์ตูนไปจะได้คะแนนป่าวอะ
แล้วคะแนนที่ได้ ให้ใคร
แบบ เขียนเชียร์ทักสินได้ + แต่ไล่ได้ -
ดูผลรวมว่าได้+หรือ-เหรอคะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ผมเป็นกรรมการหน่วยเลือกตั้งครับ   ฮือๆ~

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
คุณพ่อขา โทรเรียกลุงแม้วมาอ่านนี่หน่อย  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สำหรับคนที่ลืมเอาปากกาเข้าไปครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 [2] 3 4 5