หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ณ ถ้ำหมี(กระจู๋เผาหมี)  (อ่าน 15856 ครั้ง)
 ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
หมีละเมอถึงใครเหรอ มีการควานหาในอากาศด้วย
น้องรักพี่จริงๆเลย  ง่ะ จะขายออกไหมเนี่ย  หมีโหดดดด

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สงสารน้องอร

แต่ก็นะ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หมีโหดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
น่าสงสารครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สมสารหมี
รีบรักษาหรือบำบัดเถอะครับ เริ่มเสียแต่เนิ่นๆ ก่อนที่จะลุกลามไปติดหมีเล็กครับ  ฮิ้ววว

ไม่จริงใช่มั้ยคะอร น้องอรในสายตาพี่ออกจะเป็นสาวน้อยน่ารัก
หรือ คืนนั้นน้องอรซ้อมแปลงร่างเป็น หมีถอดรูป

ไม่จริง  ไม่จริง   ไม่จริง  พี่ไม่เชื่อ  หึหึ    แบร่

กร๊าก  กร๊าก   กร๊าก

รีบรักษาหรือบำบัดเถอะครับ เริ่มเสียแต่เนิ่นๆ ก่อนที่จะลุกลามไปติดหมีเล็กครับ ฮิ้ววว

ต้องตามหมอแมวมั้ยคะ?   เกย์แอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2006, 11:09 น. โดย Bluerider » บันทึกการเข้า

Life isn't always made to order.
ตั้งแต่เป็นหมีเต็มกาย
หาผู้ชายถูกใจไม่มี

ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อคืนฝันดีน่าถีบ ฝันๆว่าพบคุณหมอหล่อดี  ฮิ้ววว

พาไปเที่ยวดูหนัง พาไปนั่งจู๋หมี ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อุ๊ยพาไปเที่ยวชมสวน
ซื้อลูกกระพรวน
มาคล้องคอหมี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เสียบหูอยู่ตั้งหลายหน
เสียบลึกไปจนสมองไหลทันที

ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2006, 23:33 น. โดย Tiny-Bunny » บันทึกการเข้า

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6