หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: มารับของครับแอน อิอิ  (อ่าน 7441 ครั้ง)
มารับของครับแอน อิอิ
ขอโทษจริงๆ ครับ วันนี้ทำงานทั้งวันเลย
แถมไม่สบายอีก ไอไม่หยุดมา 5-6 วันแล้วครับ
ลูกเมียผมก็หอบผ้าหอบผ่อนหนีไปอยู่บ้านแม่กันหมดแล้ว
แถมค่าน้ำค่าไฟไม่มีจ่าย นี่กำลังจะโดนตัดครับ
ดีว่าเหลือค่าเน็ตไว้หน่อยเลยจุดเทียนเล่นหน้าคอม
พรุ่งนี้เย็นๆ นะครับ สัญญา

(จริงแค่สองบรรทัดแรก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ของอะไรหรือ?

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
รับของ หรือว่า ของลับ ??
ครับ ขอบคุณครับ  ยิ้มน่ารัก

หรือว่าแอนเขียนเป็นขึ้นตอนมาใน txt ไฟล์ก็ได้ครับว่าต้องตั้งค่าตรงไหนบ้าง เดี๋ยวผมมาแก้เอง จะได้ไม่รบกวนจนเกินไป :D
เรื่องของเรื่องคือ จขกจ อยากทราบวิธีเปลี่ยนชื่อฟอนต์น่ะครับ

1. เปิดฟอนต์ที่ต้องการ
2. กด Ctrl+Alt+F เพื่อแก้ Font Info
3. เปลี่ยนชื่อฟอนต์ตรงบรรทัดแรกในหัวข้อแรก แล้วกดปุ่มเพชร มันก็จะออโต้เปลี่ยนให้หมด
4. ในหัวข้อถัดมา (ที่ Hilight สีเหลืองด้านซ้ายในรูป) ก็กดเพชรเช่นกัน
5. วิธีสำเร็จกิจ คือ File > Generate Font.. ครับ ตั้งชื่อไฟล์ (คนละอันกะชื่อฟอนต์นะ) ตามสบาย
6. ยิ้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 (แจ๋ว แจ๋ว) ขอบคุณครับ ช่วยแนะนำโปรแกรมที่จับภาพเป็นเส้นเวคเตอร์ตัวที่เจ๋งๆ ให้หน่อยสิครับ
ไม่บอก จ้างให้ก็ไม่บอก

:P
 ง่ะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
ดราฟเอาเลย ง่ายจะตาย  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ตกลงวันนี้ผมต้องทำไหมครับ บอกวิธีไปแล้วนี่   งง

ขอแอบนอกเรื่อง..

http://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X4231652/X4231652.html

มันสุดยอดยังไงเหรอแอน  หรือว่าแอนจะ.......แร๊วววว  ฮี่ๆ

หน้าแตก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 หื่น
กร๊าก มีคนทักจนได้ (+2)

หน้า: [1] 2 3