หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้เหี้ยเมิงอยู่ข้างสนทิหรอ  (อ่าน 35128 ครั้ง)
^
^
^
^

เห็นด้วยนะ

แต่ปล. มะได้อยู่ข้างสนธื

แต่ไม่สนับสนุนทักษิณหนะ
^
^
^
^

เห็นด้วยนะ

แต่ปล. มะได้อยู่ข้างสนธื

แต่ไม่สนับสนุนทักษิณหนะ

อืม เห็นด้วย
แต่ของตูคือ
ไม่ได้ชอบหรือชื่นชมสนธิ บางที ที่แกพูดบางอย่างก็โม้เหมือนกัน
แต่ทักษิณ นี่ เกลียดไปเลย

ทหารเกณฑ์
ไม่ค่อยชอบหน้าเหลี่ยมๆน่ะ

อืม เห็นด้วย
แต่ของตูคือ
ไม่ได้ชอบหรือชื่นชมสนธิ บางที ที่แกพูดบางอย่างก็โม้เหมือนกัน
แต่ทักษิณ นี่ เกลียดไปเลย

จริงๆ อย่างแรง
คือคิดว่าสนธิเนี้ยเป็นคนยืนคนแรก แล้วก็ปลุกคนอื่นยืนตาม ดีตรงนี้
แต่เคยฟังเทปที่เค้าพูดไอ้สัญจรอะ แบบว่ายุยงโคตรๆเลย ไม่ชอบตรงนี้

ทักษินเกลียดเหมียนกัน
เอาเถอะ เราก็คิดซะว่าสนธิเป็นหมอผี ที่ปลุกศพขึ้นมาต่อสู้เพื่อชาติแล้วกัน
ทักษิณก็แค่หัวหน้าปีสาดศาจ
ปล. ไอ้ 3Cษ 555+ ถึงมาอ่านก็ไม่รู้เรื่อง 555+

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
รักชาติ

จาก Forward Mail ค่ะ  เกย์แอบ

ผู้รักชาติ ขอเชิญผู้รักชาติที่จะไปชุมนุมที่ AIS เชิญทางนี้ค่ะ นัดแนะกันให้ดีก่อน เรารักชาติค่ะ
ต้องกู้ชาติ ต่างชาติเราไม่เอาค่ะ วันนี้เราจะไปชุมนุมที่ AIS ไม่เอาสิงคโปร์
จากนั้นก็ไปต่อที่ DTAC ค่ะ ไม่เอานอร์เวย์ค่ะ แล้วก็เลยไปที่ห้างคาร์ฟูร์ ไม่เอาฝรั่งเศสค่ะ ถ้าโลตัสก็
ไม่เอาอังกฤษค่ะ (พวกนี้ได้สัมปทานเช่าที่ดินสร้างห้างนะยิ่งกว่าได้ดาวเทียมซะอีก)
เลยไปอีกนิด ไปสถานทูตเกาหลีค่ะ........แดจังกึม ไม่เอาค่ะ หนังเกาหลี เรน อะไรก็ไม่เอาทั้งนั้น

เหนื่อยหรือยัง อย่าเพิ่งเหนื่อย ยังมีอีกเพียบเลยอ่ะ จากนั้นไปประท้วงตาม โรงงาน
ผลิตรถยนตร์ค่ะ โตโยต้า ฮอนด้า มิตซู อีซูซุ ไปให้หมดค่ะ พวกเค้าได้สัมปทานคนขับรถประเทศไทยไป
หมด ชาติขาดความมั่นคงให้กับญี่ปุ่น เพราะถ้าเราจะรบกับญี่ปุ่น ญี่ปุ่นก็สั่งไม่ส่งอะไหล่รถให้พวกเรา
ประเทศชาติพังทลายทันทีเพราะทั้งประเทศใช้รถญี่ปุ่นกันหมด จากนั้นไปต่อที่ อเมริกาค่ะ ดันขายอินเทล
เพนเทียมให้เราใช้กันทั้งประเทศ ผูกขาดระบบนี่นา
ต้องไปชุมนุมให้มันออกไปค่ะ หนังฮอลลีวู๊ดตีตลาดหนังไทยกระจุย เราต้องไปชุมนุมหน้า สถานทูตอเมริกา
เอาโรงหนังของเราคืนมา เราจะฉายแต่หนังไทยค่ะ อืม....วันนี้คงไม่หมดแน่ๆ
ไม่เป็นไร พรุ่งนี้ไปกันต่อค่ะ ใครที่จะกู้ชาติ ช่วยคิดหน่อยค่ะ ดิฉันคิดจนเหนื่อยแล้ว แต่รู้ว่ามีอีกเยอะ

++++######

หมายเหตุ ใครที่ใช้มือถือดีแทค เอไอเอส ชอบดูหนังฝรั่งหนังเกาหลี (เกลียดหนังไทย)
เดินแต่ห้างโลตัสคาร์ฟูร์ ใช้รถญี่ปุ่น ดูดบุหรี่อเมริกา ใช้คอมฯโน้ตบุ๊คยุโรป นาฬิกา เครื่องประดับ รอง
เท้า เสื้อผ้าใช้แบรนด์เนมนอก เคยทานร้านอาหารโออิชิ ซิสเลอร์
เคเอฟซี แม๊คโดนัล พิซซ่า พวกข้างบนทั้งหมด ไม่ต้องมาร่วมชุมนุมกับพวกเรานะคะ ไม่ชอบค่ะ
พวกสตอร์เบอรี่ ปากบอกรักชาติ จะกู้ชาติ แต่ไม่เคยช่วยใช้สินค้าไทยเลย

วันนี้กระแดะมาไล่นายกฯที่บอกว่าขายกิจการให้สิงคโปร์ รับเฉพาะ คนไทยใส่เสื้อหม้อห่อม อาบน้ำห้าขัน
เท่านั้นค่ะ เย็นนี้เจอกันหน้า AIS ค่ะ

คริคริ อ่านแล้วขำดี

Las Noches Rubicundior
 (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

เค้าก็ถูกของเค้านะ
แต่ผมว่าบริษัทต่างชาติไม่ใช่ประเด็นหรอก

ประเด็นคือขายแล้วไม่ยอมเสียภาษีมั้ง
หรือไม่ก็ออกกฎหมายสัมปทานเอื้อประโยชน์ ทำให้ต่างชาติได้ประโยชน์ไป
หรือไม่ก็มีคนกลุ่มนึงที่อิจฉาตาร้อน เห็นคนอื่นรวยกว่าไม่ได้

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 (แจ๋ว แจ๋ว) คนคิดเก่ง

(แจ๋ว แจ๋ว) คนคิดเก่ง

ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม
 ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ไม่ได้ชมหรั่ง  เหลือบ

แอบอ้างไปงั้นแหละ  ชิ

(อิอิ) ทำหน้าเชิดยิ่งเหมือน . . . เกย์ออก

ก็  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก ไง

แคบไปครับ

ตูใช้ทรูมูฟ (ไทย)
ชอบดูหนังไทยมาก ไม่ชอบดูหนังฝรั่งเศสเกาหลี (หมายถึงหนังหรือละคร ถ้าละครไม่เคยดูเลย)
ไม่เดินโลตัส (คาฟูร์นี่ไม่เคยเดินเลย)
ใช้รถญี่ปุ่น (แต่ประกอบในไทย เพราะหารถไทยไม่มีเลย)
ไม่ดูดยา
ไม่ใช้โน้ตบุ๊คแต่ใช้คอมผลิตในโรงงานบ้านเรา
ไม่ใส่นาฬิกา
ไม่มีเครื่องประดับ
รองเท้าก็ซื้อถูกๆ แถวนี้
เสื้อผ้าโมนามาเฟียและอีพวก 39 บาท (ไม่เคยใช้แบรนด์เนมยกเว้นมีเจ้านายให้มาฟรี)
เคยกินโออิชิจริง อันนี้โดน 1 ดอก (แต่รู้ไหมครับว่านั่นคือร้านของคนไทยนะ)

ยังงี้ไปร่วมได้ไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะตอบก็เกรงใจ เดี๋ยวหาว่าเราความรุ้สึกช้า

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10