หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้เหี้ยเมิงอยู่ข้างสนทิหรอ  (อ่าน 35106 ครั้ง)
ปั่นเถ๊อะเต่า  ฮี่ๆ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ไปพูดเรื่องการเมืองที่ไหนเป็นแตกแยกกันทุกที

น่าเบื่อ
  อี๋~ อี๋~ อี๋~

Las Noches Rubicundior
ตอนนี้แตกเป็นเสี่ยงๆ

แอบอ้าง
ไอ้เหี้ยเมิงอยู่ข้างสนทิหรอ

ครับ

ย้อนมาตอบใหม่อีกที

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เมื่อคืนนั่งดู ASTV ยันตีสอง
พี่ตั้ว กับพี่อ๊อฟ ขึ้นเวทีมา

ท้ากกกกกสิน
ออกกป้ายยยยย

สุดยอดดด กรี๊ดดดดด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 ฮี่ๆ ฝนตก ห้างปิด คริคริ

กำลังโหลดข้อมูล .....
รวมเป็นระบบพรรคเดี่ยวจะได้สามัคคีกันครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สรุป

ปกครองแบบสมบูรณายาสิทธิราชย์

เจ๋ง
ยักษาธิปไตย  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
ยักษาธิปไตย น่ากลัวๆ ไม่เอาคร้าบบ ฮ่าๆๆ

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
มี จพส เป็นน้ำใจเล็กๆน้อยๆจากท่านยักษ์ด้วยนะคะ  (อิอิ)

<3.
แบบนี้ก็คงแย่งกัน ทำความดีถวายยักษ์ กันแย่เลยสิคะเนี่ย

เดี๋ยวยักษ์ก็สำลักความสุขตายกันพอดี
เป็นห่วงยักษ์อ่ะ เกย์ออก

Life isn't always made to order.
ยังไม่เลิก

....ปั่นให้ขึ้นหิ้งกันเลยมั้ยครับ ฮี่...
ยังไม่เลิก

....ปั่นให้ขึ้นหิ้งกันเลยมั้ยครับ ฮี่...
รู้สึกว่ามันจะขึ้นไปแล้วนะ

เอ่อ..ผมก็ไม่เข้าใจว่าคาราวานคนโง่จนเนี่ย มาทำอะไรนะครับ มาแล้วก็ทำให้บ้านเมืองแบ่งออกเป็น 2 พวก ชอบพูดเอาแต่ใจวเอง ผมก็ไม่ได้อยากว่าเขาฝ่ายเดียวนะครับ แต่ฝั่งพันธมิตร(Red Alert รึเปล่าหว่า) ผมก็ไม่มีอะไรจะว่าเขา เพราะผมไม่ได้ฟังตอนที่คุณสนธิหมิ่นเบื้องสูง ผมดูลิงค์เมื่อกี้แล้ว เขาแค่สมมติเฉยๆครับ และผมว่านะครับ ให้พวกคุณสังเกตุหน้ากลุ่มคาราวานคนโง่จนเนี่ย แล้วเทียบกับพันธมิตรครับ แล้วจะรู้เลยว่าการศึกษาต่างกันขนาดไหน และกลุ่มไหนน่าจะได้เงินครับ

ปล.ผมเป็นกลางนะครับ
ปอ.กลางตรงไหนวะ?

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10