หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้เหี้ยเมิงอยู่ข้างสนทิหรอ  (อ่าน 35124 ครั้ง)
ศึกไหม?

กร้ากกกกก  กร๊าก (คุ้นๆนะ)
ถ้าตัดประเด็นออก นานาก็ชอบคำพูดพี่เก้อนะ

แต่น่าเสียดาย.....

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ต่างคนต่างใจจ้ะ
ชอบคำพูดทั้งสองคน
แต่ไม่ทั้งหมด

ใครจะไม่เห็นด้วยกับที่โพสต์ไป
ก็ตามแต่จ้ะ

ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อะนะ
ว่าแต่ยังไม่นอนกันอีกเหรอคะ  ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เพิ่งตื่นตอนสามทุ่มเอ๊ง  ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ว่าแต่เมื่อไหร่ เรื่องการเมืองจะจบสักที   ทักษิณ น่าเอาเงินมาแจก ยิ่งจนๆอยู่

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
2 เมษาฯ ผมออกไปเลือกแน่
ชีวิตนี้เกิดมาผ่านการเลือกตั้งหลายหน
ผมไม่เคยนอนหลับทับสิทธิ์

แต่ครั้งนี้ผมไม่มั่นใจ แก็งค์กวนตีน เลย (พับผ่า)

คนโกง ใครโกง ใครเลว ใครสันดาน ชาติหมา
อะไรที่ไหน เมื่อไหร่ เพราะอะไร

ทั้งหมดทั้งสิ้น ถ้ามันมีฝ่ายตรวจสอบ คงพอทำเนา

จะได้ไม่ต้องเถียง ว่ากูโกงแล้วมึงละไม่โกงรึ
หรือกูเลวเพราะมึงเลวกว่า

ชักใจร้อนแล้วแฮะ

พอนะครับ

ผมเป็นนายกให้ไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นายกเคน...  ง่ะ

วันนี้นอนอยู่บ้าน
สงสัยเมื่อวานดูข่าวการเมืองมากไป ไข้ขึ้นอีกแล้ว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เอามั่ง
อย่าเลยครับเคน  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ผมเป็นนายกให้ไหมครับ

นายกสมาคมชาวสีม่วงหรือเคน  เกย์ออก

[ว่างให้เช่า]
ผมเข้าใจดีกว่าใครทั้งหมดครับ ผมจะให้นักธรณีวิทยากับนักวิทยาศาสตร์สร้างเกาะขึ้นมาเป็นประเทศสีม่วงครับ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันพองามครับ ว่ากันไปตามเหตุและผลที่มี การตั้งกระทู้ชวนทะเลาะไม่มีประโยชน์อะไร หากต้องการคำตอบหรือต้องการแลกเปลี่ยนความคิดเห็น เคารพกติกาและให้เกียรติ์ ผมรับรองว่าเราจะคุยกันได้อย่างผ่อนคลายและตรงจุดครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไอเอ็นดับบลิวครับ

หมดโอกาสแก้ตัวแล้วครับ
เฮ้อ .. เอือม

นับวันเว็บฟอนท์ ยิ่งห่างไกลเรื่องฟอนท์ เศร้า

พอเข้าใจครับที่มาตั้งกระทู้ ว่าหลายท่านกลัวคนไทยแตกแยก แต่แบนเนอร์เว็บฟอนต์ กลับ ..... งง 

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10