หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้เหี้ยเมิงอยู่ข้างสนทิหรอ  (อ่าน 35095 ครั้ง)
โอ้ว
ข้อมูลใหม่ ไม่เคยรู้เลย
เพิ่งรู้ครับ

เอาทีละรายนะครับ
คุณทักษิณออกก่อน
คุณสนธิรอก่อน

ให้เสร็จเป็นรายๆไปครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
จขกจ เขาด่าตู
ใครไม่เกี่ยวหลบไป ตูจะมาฮา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หลบค่ะ (จริง ๆ แล้วปั่น  เกย์แอบ)

Life isn't always made to order.
ขยันก็อบข้อมูลยาวๆมาแปะจัง  (แจ๋ว แจ๋ว)
มีสรุปมั้ยคะ

(ไม่ชอบทักษิณ ไม่ชอบสนธิ ออกไปทั้สองคนแหละ โวย)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เคยรู้จักโจรกลับใจมั้ยครับ ?

สนธิอาจจะคิดว่าสิ่งที่เค้าทำในอดีตนั้นผิดพลาด เคยโกง เคยทำไม่ดี แต่เค้าขอล้างหนี้โดยการเปิดโปงความชั่วร้ายของผู้นำประเทศ 
>> เป็นความคิดอีกแบบนึง ซึ่งก็ยังเลวทั้งคู่

หรือ

สนธิอาจจะโกรธแค้นที่ขัดผลประโยชน์กับทักษิณเลยออกมาแก้แค้น โดยการเปิดโปงความชั่วของนายทักษิณ
>> เป็นความคิดอีกแบบหนึ่ง และก็ยังเลวทั้งคู่อีก

ความคิดมนุษย์เป็นสิ่งที่เข้าใจยากจริงๆครับ เราต้องรอดูต่อไป ตอนนี้ก็รอให้นาย ก ออกก่อนเพราะผู้นำประเทศคนนี้ไม่มีความน่าเชื่อถือแล้วครับ

ปล.ตอนนี้ผมเชียร์ฝ่ายพันธมิตรอยู่ครับ ขอแสดงจุดยืนหน่อย

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว

เออ!พวกพี่คับผมผมว่าพวกพี่อย่ามาจิงจังอะไรกับกระทู้นี้เลยขอรับกระทู้นี้ไม่ได้มีอะไรเลย
 สรุปให้ฟังอะนะคับ ก็คือสนธิมานโกงแล้วอยากให้ทักษิณช่วยแต่ทากสินบอกว่าผิดกดหมายอะคับ
แล้วพวกพี่บอกว่าทักษิณมานโกงโกงไงบอกที (แจ๋ว แจ๋ว)
เค้าไม่ได้โกงอะไรมากหรอกค่ะ

แค่ลูกหลาน เหลนลื่อเมียคนใช้คนสวน รวยขึ้นเท่านั้นเอง คริคริ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สนใจคุยแบบสาระ เชิญบนหิ้งครับ
อ้อ ล็อกอินเข้ามาด้วยนะน้องเทพ (lnw)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาอีกแล้วเหรอ เด็กเปรตนี่ เหลือบ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
โดนเปิดโปง

ไปคุยกันบนหิ้งสิ
เว็บนี้เปิดกว้าง ไม่ได้ฝักใฝ่ฝ่ายใดซักหน่อย
อยากพูดอะไร อยากสนับสนุนใครก็ได้
แต่ต้องพูดด้วยเหตุผล
และโพสต์ให้ถูกที่ถูกทาง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

เอาเป็นว่าฉลาดทั้งคู่

ไม่มีใครที่ลงทุมทำอะไรขนาดนี้แล้วไม่หวังผลตอบแทน

ช่ายยย

ตอนนี้บอกแจกฟรีๆ
อีกหน่อยเดี๋ยวมันก็เอาฟ๐นต์ไปขาย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ้อ inw นี่เอง
เห็นมีล็อกอินใหม่บนหิ้งนี่คะ  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หึหึ
คิดว่าสมัครใหม่จะทำให้อะไรดีขึ้นรึ

สังเกตว่าจะไม่ค่อยเข้าไปตอบในกระจู๋การเมือง
เพราะเบื่อ รำคาญ

กูเกลียดพวกก่อความไม่สงบให้ประเทศทั้งหมด
เพราะฉะนั้น คิดว่าจะเข้าข้างใครล่ะ

รำคาญแม่งมันทุกตัวแหละ
เข้ามหาวิทยาลัยวันนี้ มีแต่ป้ายไล่ ย ท ษ
มันมหาลัยหรือว่าสนามรบทางการเมืองอีกที่วะ
ไม่ต้องมาอ้างคำสวยหรูอะไรทั้งสิ้น
จะกู้ชาติ จะนั่นจะนู่นจะนี่
ไอ้อีกฝ่ายก็จะทำดี ถุยๆๆๆๆๆ

ความจริงเป็นยังไง นรกเท่านั้นที่จะรู้

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10