หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอรั่มกลับมาแล้ว (อีกครั้ง)  (อ่าน 10507 ครั้ง)
(+1) พี่โอ้เอ้ที่ไม่โอ้เอ้

เอาให้ถึง 333 เลย
มีเรื่องอยากโพสต์ตอนบอร์ดล่มพอดีเลย เลาะๆอยู่ 2-3 วัน พอบอร์ดใช้ได้ หมดอารมณ์พอดี ว้า...
+1 พี่โอ้เอ้
- 1 ใครไม่รู้ คิดเอาเองครับ
เย่ เย่
ยักษ์เอ้เก่งง

เย่ กลับมาแล้ว
หลังจากที่วิตกอยู่นานหลังจากเห็นข้อความ
ปิดปรับปรุงไม่มีกำหนด

ฮิ้ววว

ขอบคุณพี่โอ้เอ้ค่ะ ยิ้มน่ารัก

พี่พีชไม่เรียน summer หรอ?

ลันล้า ยินดีด้วยคะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ถ้าเป็นหมูเมื่อไหร่จะ +1 ให้พี่โอ้เอ้นะ

นานๆ จะเข้ามาที
ดีใจจังเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด
ใจหายเหมือนกันตอนที่ปิดฟอรั่ม
นึกว่าจะอดเล่นปั่นแปะไปตลอดแล้วนะเนี่ย

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
เอ่อ... หายโอ้เอ้แล้วมาแปะวิธีด้วยนะครับ - -'

mysqldump --compat คงใช้ไม่ได้เพราะคงออกมาภาษายึกยือ
ที่นึกออกก็คงต้องเขียน php script ดึงฐานข้อมูลออกมา encode เอง - -'

เกือบลงแดงไปแล้วค่ะ

ขอบคุณคุณโอ้เอ้ค่ะ  จ๊วบ

Life isn't always made to order.
เย่ เย่
ยักษ์เอ้เก่งง

พี่พีชไม่เรียน summer หรอ?

เริ่มเรียนพรุ่งนี้..

ชั้นอื่นเค้าเริ่มเรียนวันนี้กันหรอกหรอเนี่ย  ง่ะ ไม่เห็นรู้เรื่อง 55
อะไรๆ ก็โอ้เอ้ๆ  ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็แอนดังจากข้าวผัดปูไปแล้วนี่คะ?

อย่าน้อยใจน้า โอ๋ๆๆ   ยิ้มน่ารัก

Life isn't always made to order.
 (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

มากู้ชีวิตพอดีเลย เห็น "ปรับปรุงไม่มีกำหนด" ส้ม นั่งกรี๊ดดด  อยู่หน้าคอม

ขอบคุณมากนะคะ  จ๊วบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เอ๊ะ จะดีใจดีมั้ยเนี่ย เปิดคอมมาจะทำงาน แต่ต้องมานั่งเก็บดาวก่อนอีกเกือบชั่วโมง  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.

เย้

กลับมาแล้วครับ

งบน้อย

หายดีแล้วสินะ

(เหงื่อแตกพลั่ก)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หน้า: 1 2 [3] 4