หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอรั่มกลับมาแล้ว (อีกครั้ง)  (อ่าน 10411 ครั้ง)
ภาระกิจกู้ชาติฟอนต์สำเร็จแล้ว  ฮี่ๆ
กินเวลาลองผิดลองถูกนับเฉพาะชั่วโมงทำงานก็เกือบ 24 ชม.
แต่พอทุกอย่างลงตัว ก็กินเวลาแค่ 2 ชั่วโมงแค่นั้นเอง
อย่างมันเลย เดี๋ยวจะเขียนบทความการย้าย database ขนาดยักษ์ 155 MB เป็นวิทยาทาน
ไม่ได้ใช้ mysqldump และ phpmyadmin (ไม่มีสิทธิ์ใช้ shell และ pma ใช้กับ database ขนาดยักษ์ไม่ได้) ง่ะ

เอ้า .. ภาระกิจต่อไป ... ปั่นแปะ กรี๊ดดดดด

ปล. ถึงแอน ในส่วนของรูปภาพที่ฝากไว้กับ img.f0nt.com ยังมาไม่ครบนะ
จะตามมาทีหลัง ต้องขอความช่วยเหลือจากทางโฮสให้เปลี่ยน permission ให้
รายละเอียด pm ไปให้แล้ว ให้แจ้งขอความช่วยเหลือตามนั้น

อ้อ.. ก่อนหน้านี้ที่เล่นลบ จพส.กัน ใครโดนให้มาร้องเรียนที่นี่เลย
ถ้าจำของเดิมไม่ได้ จะให้เริ่มจาก 0 ใหม่  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2006, 01:11 น. โดย [+] » บันทึกการเข้า

Today you , Tomorrow me.
โอ้ เย่
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ้อ.. ก่อนหน้านี้ที่เล่นลบ จพส.กัน ใครโดนให้มาร้องเรียนที่นี่เลย
ถ้าจำของเดิมไม่ได้ จะให้เริ่มจาก 0 ใหม่ กร๊าก

ไม่ร้องเรียนได้มั้ยคะ ปล่อยไว้แบบนี้ 55+

(จำของเดิมได้)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โธ่ อุส่าห์ได้ขึ้นปี2แล้วนะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คิดถึงโอ้เอ้อ่ะ

ภาระกิจรีดน้ำหนักไปถึงไหนแล้วจ๊ะ

รักแมวค่ะ
โอ้เย่ ตูหายไปตอนฟ๐นต์ล่มพอดีเหรอ เกย์แอบ
ไม่รู้เรื่องอะไรเลย ที่นี่เค้าเป็นอะไรกันไปบ้าง
 หมีโหดดดด
จพส. 399 คร้าบบบบบบบบบบบบบบบ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

//ขอบคุณคร้าบพี่เอ้  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด +1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2006, 02:23 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
จพส. 399 คร้าบบบบบบบบบบบบบบบ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
กร๊าก
 ฮือๆ~...

เกย์แอบ

ยิ้มน่ารัก

(อิอิ)

(เหงื่อแตกพลั่ก)
ดีใจไม่เข้ามาหลายวัน ดาวไม่เยอะเท่าไหร่ 2 หน้า  ลันล้า

เอือม
ปุ่มล้างดาวอยู่ไหนนนนน

ไม่รู้จะขอบคุณยังไง  กรี๊ดดดดด

ทว่า
ไม่เห็นได้ PM เลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก

ค่่อยยังชั่วหน่อย

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
ร้องเรียนครับ จพส. ติดลบ(มานานแล้ว)ครับ

กาก
ของเดิมล้านแปดครับ
โย่  มารายงานตัว

ขอบคุณโอ้เอ้ครับ  นายสุดยอด เจ๋ง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: [1] 2 3 4