หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรฮา แต่สงสารหมอ  (อ่าน 5207 ครั้ง)
 ขี้
http://www.pantip.com/cafe/rajdumnern/topic/P4209717/P4209717.html#259

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอเอาใจช่วยหมออีกแรงนะคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หมอแมว  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
น้องหมอแมวเหรอคะนั่น
โถ ขวัญเอ๊ย ขวัญมานะคะ

รักแมวค่ะ
น่าสงสารครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่ไหวนะ

กาก
สู้เค้า !! หมอ

ไม่เจอซะนาน...คิดถึงจังเล้ย..
นานา จิตฺตํ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หมอ ก็โดน พนักงานกระทรวง SMS ด่าได้ ^^_^^

" ตถตา " เลียบแบบทักกี้นิดนึง

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
เข้าพันทิพย์ไม่ได้ครับ เค้่าบอกว่าหล่อเกินไป

โดนรุม ที่นั่นพูดกันด้วยเหตุผลไม่เป็น แถ หรือไม่ก็ด่า อย่างเดียว

[ว่างให้เช่า]
เป็นกำลังใจช่วยครับ หึหึ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
หมอเจ เป็นหมอที่ทำโรงพยาบาลเอกชนที่เมืองเหนือครับ รุ่นพี่ผมราวๆ20กว่าปี

แต่ผมอ่านแล้วฮาเหมือนกันแต่ไม่สงสารหมอเจครับ
สงสารฝ่ายที่อยู่ตรงข้ามแล้วพยายามdiscreditหมอเจเอฟเคมากกว่า เพราะว่าในพันทิพ หมอเจเป็นที่นับถือและมีชื่อเสียงดีมาก
ก็เลยฮาพวกลิ่วล้อที่ออกมาควงดาบ.... โดนซัดทีเดียวตายยกฝูง กรั่กๆๆๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ถากกันด้วยความสุภาพ ...

หน้า: [1] 2