หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามอีกแล้วคะ  (อ่าน 5544 ครั้ง)
ถ้าสมมุติเอาเมาท์ไปคลิกที่ตรงตัวอักษร แล้วเผลอไปกดปุ่มdelete จะทำยังไงให้มันกลับมาเหมือนเดิมอะคะตอนนี้มันหายไปตัวนึงอะคะ

ก็ลงใหม่ ทำเหมือนตอนลงครั้งแรก

(ถ้าเหตุการณ์เดียวกันกับที่คิดนะ)

ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไปที่ถังรีไซเคิลคลิกขวาที่ฟอนต์แล้วกดรีสตอร์ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คือ รู้สึกว่าจะไป ลบ Glyph ไปตัวนึงน่ะ จะสร้างใหม่ยังไงทำนองนี้มั้ง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไม่ใช่ค่ะหมายถึงว่าในโปรแกรม fontlab อะคะ ยังไม่ได้เป็นฟอนต์
ีundo ได้ไหม?

ถามตั้งแต่บ่ายโมง ตอนนี้บ่าย2คงUndoไม่ทันแล้วละ...
เน้อ ฮิ้ววว

undo ไม่ได้ครับ ผมลองลบดูแล้ว ต้องถามวิธี Generate glyph ใหม่

นักเขียนการ์ตูนรายปี
รอเร่มาตอบครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่เข้าใจฮะ
หน้า: [1]