หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: แอ่นแอ๊น  (อ่าน 8002 ครั้ง)
เมื่อกี้โทรผิด
เลยได้คุยกะแอ๊นโดยบังเอิญ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจ๊โมนาครับ
อยู่ไหนครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เบอร์นั้นแหละ เบอร์ตู  เกย์ออก

เสียงตูเองแหละ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เกย์ออก เกย์ออก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เมื่อกี้โทรผิด
เลยได้คุยกะแอ๊นโดยบังเอิญ ยิ้มน่ารัก
โวย
เบอร์นั้นแหละ เบอร์ตู  เกย์ออก

เสียงตูเองแหละ
เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณค่ะที่คิดถึงกัน  (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3]