หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: แอ่นแอ๊น  (อ่าน 8004 ครั้ง)
แอ๊นหายไปไหนครับ เข้ามาล่าสุดวันที่ ๑๑ ครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไปขนแบร์บริคหนีภาษีจากจีนอยู่ค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โธ่ ไม่น่าเลยครับ ให้พี่แอนจ่ายให้ก็ได้นี่ครับ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แอนไม่มีเงินครับ ทำเสื้อแจก สว. ที่จะไปมิตติ้งหมดหล่ะ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
มีเห็นออนในพังหญ้า
ที่แท้ก็ติดเกม

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เคยถามแอ๊น แอ๊นบอกเล่นมากแล้วกลัวติด  ฮิ้ววว
โธ่ เก็บดาวไม่ทันล่ะสิ (อิอิ)
แหม เคนคิดถึงเชียว  ฮิ้ววว

ช่วงนี้หายไปหลายคนเลย

ปิงด้วย หายไปเลย

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไปโผล่ในปลากระป๋องแทน ฮิ้ววว
แอ๊ล .. ~~

มีใครแอบอุ้มแอ๊นไปป ?

^
^
^

ตายไปแล้วนิครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ผี  เหวอ
หน้า: [1] 2 3