หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ไทยที่ดี (แตกหน่อ)  (อ่าน 72472 ครั้ง)
ใครไม่มีลิงก์ ขอที่ห้าโอครับ

Ling?
ตูสะกดว่า ลิงก์ แทน ลิงค์ มานานแล้วนะ ลองสังเกตดู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ราชบัณฑิต?
เป๋?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมว่ามันคล้ายคำว่าลึงค์มากเกินไปครับ แต่มันก็เป็นคนละคำกันนี่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 15:10 น. โดย Pix » บันทึกการเข้า

ต้องรอพัฒนาการจากแมงกะจั๊วเป็นหมาก่อนนะจ๊ะ
ปั่นเข้าๆ

//แก้แย้ว หนูผิดไปแย้ว แค่นี้ได้ปะเนี่ย//
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2006, 13:38 น. โดย verywhale » บันทึกการเข้า
 ยิ้มน่ารัก

ปั่นไปเรื่อยๆจะรู้เองนะ

:08:เมื่อกี้คงไม่มีใครเห็นโพสต์นั้นนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2006, 13:42 น. โดย Mac!? » บันทึกการเข้า
ตูเห็น  ฮี่ๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
งั้นบอกมาว่าเห็นอะไร
เห็น "ฟอนต์ไทยที่ดี (แตกหน่อ)"

Today you , Tomorrow me.
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 15:11 น. โดย Pix » บันทึกการเข้า

เข้าไปที่แตกฟองสิ
เพิ่งได้มาอ่านจู๋ความรู้เกี่ยวกับฟ๐นต์ก็คราวนี้แล

ขอบคุณพี่ทิพย์ค่ะ

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
ด้วยความยินดี  ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 [2] 3