หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉลองครบ 111,111 ปั่น!!!  (อ่าน 5328 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด
โอ้วจอร์จที่สอง มันยอดมาก
ในที่สุดความมุ่งมั่นในการปั่นของทุกท่าน ก็มาถึง
หนึ่งแสนหนึ่งหมื่นหนึ่งพันหนึ่งร้อยสิบเอ็ด
ปั่น
111,111
ยินดี ยินดี

เอาล่ะ มาปั่นกันต่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2006, 10:54 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
และแล้วมันก็เกิน

ล้านแล้วจ้า
ยินดีด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มาช่วยปั่นให้มันเกิน 111,111

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เป้าหมายต่อไป 222,222 ง่ะ
ล่ม ล่ม ล่ม , ล่ม ล่ม ล่ม

ง่ะ

เอามั่ง
ประกาศเอกราชไหมครับ

ถึงยักษ์ ขาจรขึ้นหิ้งไม่ได้ก็มองไม่เห็นกระจู๋แนะนำตัวน่ะสิครับ พอสมัครสมาชิกก็คิดว่าไม่มีกระจู๋แนะนำตัวครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ล่ม ล่ม ล่ม , ล่ม ล่ม ล่ม

ง่ะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

นานๆ จะเข้ามาที
จริงๆมันเลยแล้ว
แต่ยักษ์ลบไปเยอะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ปั่นกันแหลกเลย ..

ทำให้มันกลับเป็น 0 ใหม่จิ  ปลื้ม

◕‿◕✿ ลิงน้อยหน้าหมา ◕‿◕✿
ปั่น ~

ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อะไรกันคะ  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปั่น ~

ยิ้มน่ารัก
หมายความว่า ปั่นinfinityรึเปล่าครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: [1] 2