หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็น...  (อ่าน 7618 ครั้ง)
ยังไม่มีเลยค่ะน้องหมอ ทำไงถึงมีคะ ช่วยบอกเคล็ดลับกันบ้างสิ *-*
ก็ไปหาแมวตัวเมียมาเลี้ยง ทิ้งไว้สี่เดือน ก็เอาลูกมันมานอนด้วยสิครับ...
ปัจจุบันมีลูกแมวในcontrol3ตัว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อยากเห็นหมีแต่งมั่งค่ะ

จะได้เห็นไม๊เนี่ย...

ฮี่ๆ

หมีแต่งไปแล้วนี่ที่เชียงใหม่อะ
แต่เป็นหมีแพนด้าไม่ใช่หมีโหด
รอหมอแมวมาขอ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก็คงได้แ่ต่รอ  เกย์แอบ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
รอเป็นเพื่อน  ยิ้มน่ารัก

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
รอต่อไป ฮือๆ~

คนโสดก็งี้แหละ ฮี่ๆ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 2 [3]