หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: pattern เฉียงๆ มีวิธีไหนง่ายๆครับ  (อ่าน 17713 ครั้ง)
ง่ะ

โน คอมเม้นท์ครับ ....

(ก็เพิ่งได้ฤกษ์มาตอบอ้ะะะ  ชิ)

เห็นมันมาปั่นแต่เช้า  ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

ถ้างั้น ขอเวลาจับจองพื้นที่ เปิดสอนในแตกค๐มนะครับ  ง่ะ
 ฮี่ๆ
จะรอวิชาจ้ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เอาเลย..
สอนอะไรอีกอะ?

ไม่มีอะไรจะสอนแล้ว  ฮิ้ววว

อ้ะ สอนทำเอฟเฟกต์ ในแฟลชดีกว่า  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มี.ค. 2006, 16:12 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
fx คืออะไรครับ?

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
fx คืออะไรครับ?
firefox

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่มีอะไรจะสอนแล้ว ฮิ้ววว

อ้ะ สอนทำเอฟเฟกต์ ในแฟลชดีกว่า ฮิ้ววว

พี่สามเค้ามาแก้แล้วค่ะ

ทำไมมันยากจังครับ

พี่สามเค้ามาแก้แล้วค่ะ

ทำไม ทราม เป็นคนโลเลเยี่ยงนี้ล่ะครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
 ฮิ้ววว คิมูจิ๊
ขุดขึ้นมาขอบคุณครับ
ลืมวิธีไปแล้ว เลยต้องมาคุ้ยๆ เอาในนี้ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก โถ
นึกว่าจู่ใหม่

แต่ว่าอ่านตั้งนานก็ยังไม่รู้ว่าทำยังไง
ถ้าเราทำ คงแค่ คอนโทรลดี ไปเรื่อยๆในอิลลัสเอามั้ง
วิธีลำบากกว่านี้ก็นึกไม่ออกแล้ว  ง่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM
หน้า: 1 2 [3]