หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่แอนนน...เมย์อยากได้เสื้อเว็บ  (อ่าน 11975 ครั้ง)
เมย์อยากได้เสื้อเว็บ f0nt อ่ะพี่
แต่เมย์ไม่ได้ไปงานมีตติ้งด้วยอ่ะ  ฮือๆ~
ทำไงดีล่ะ 

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ซื้อต่อมั้ยครับ  ฮี่ๆ กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ของผม ได้มา รัดนมติ๊วเลยครับ  ฮิ้ววว

ไม่ได้ลามกนะ ซื้อต่อมั้ยล่ะ  ลันล้า
อย่าลืมต้มน้ำร้อนแล้วฆ่าเชื้อก่อนด้วยนะสาม สงสารน้องเค้า จ๊วบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อยากได้เหมือนกันครับ
แต่ไม่มีตังซื้อต่อนะ(งกจัด)

อากไปมีต อยากได้เสื้อ

โดเนทแล้วได้เสื้อมั้ยคะ ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หากระสอบมาทำเสื้อแล้ววาดโลโก้เว็บไปแปะค่ะ หมีโหดดดด

งั้นก็ขอสติ๊กเกอร์โลโกเว็บละกันจะเอาไปแปะกระสอบ โวย

ไม่มีค่ะ ที่นี่ก็งกจัดเหมือนกัน

กลายเป็น Rare Item ด้วย
ของจริงต้องสะกดผิดด้วยนะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ประมูลเลยไหม?

ถ้าคิดจะไปมิตติ้งเพื่อที่จะได้เสื้อฟรี อย่าไปครับ
วัตถุประสงค์ไม่ใช่เพื่อการนั้นแน่นอน
ที่สำคัญ... เปลือง

Today you , Tomorrow me.
แล้วเสื้อคอย้วยของใครบางคน ตัวนั้น ไม่มีใครอยากได้เหรอครับ   ฮี่...

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
แต่อยากไปมีตจริงๆนะ ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่เคยไปอ่ะครับ

หน้า: [1] 2 3 4 5