หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นของ!  (อ่าน 26972 ครั้ง)
มีรุ่นพี่คนหนึ่งสมัครเป็นแอร์
แต่ถูกตัดสิทธิ์เพราะความสูงไม่ถึง ขาดไป 1 cm
แต่พี่เขาไม่ยอม ได้เขาไปพูดด้วยเหตุผลต่างๆ นานา
ด้วยความสามารถด้านภาษา และความมั่นใจในวันนั้น
ทำให้พี่คนนั้นได้เป็นแอร์สมใจครับ  เจ๋ง

แต่แล้วชีวิตแอร์ของพี่เขาก็มีอายุเพียงประมาณ 3 เดือน
เพราะตรวจพบว่าพี่เขาเป็น ไวรัสตับอักเสบบี  เศร้า
จึงจำเป็นต้องออกจากการเป็นแอร์

Today you , Tomorrow me.
งามกว่าเย้อ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เป็นอีกเรื่องนึงที่กลัวเหมือนกัน  ฮือๆ~
เรื่องตับอักเสบ บีเนี่ย

เรื่องความสูงไม่กลัว ผ่านฉลุย  ลันล้า ด้วย 168 ซม.

ไม่ห่วงเรื่องภาษา เพราะถึงไม่เคยไปเมืองนอก

แต่ทำงานกับฝรั่งมาตลอด

เหลือทางใจ ฮือๆ~

แต่ก็ต้องสู้ต่อไป ต้องทำทุกทางแหละคราวนี้

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ตาลๆๆ เอ็งเป็นคริสต์  เหลือบ

The force be with you.

พระเจ้าอวยพร (ว่ะ)  เจ๋ง
 ง่ะ เออลืม....

กฎคริสต์เค้าบอกว่าอย่างนี้ใช่ป่าวว่ะตาล

"ไม่มีพระเจ้าอื่นใด นอกเหนือเรา" 

(มั่ว)

เลวยั้นเงา
ขอให้เธอไปดี ฮือๆ~
ลาก่อน  ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
ยังไม่ได้ลาตายค่ะคู๊ณณณณณ ฮือๆ~

จะเทคคอร์สแต่งหน้าแล้ว เพื่อเสริมให้เบ้าหน้าตัวเองงามมากขึ้น ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เป็นแอร์ไม่ได้ เป็นพัดลมแทนก็ได้

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
มาเอาใจช่วยครับ : )

ขอให้ได้บินนะครับ : )

... บุญรักษาครับ : )
เมื่อวานดูหนังเรื่องนึงแล้วรู้สึกอยากเป็นแอร์มากๆเลย

เอาใจช่วยด้วยคนค่ะ กรี๊ดดดดด
แต่ก่อนแอร์ฯ เนี้ยอาชีพในฝันเลยนะ

ชอบมาตั้งแต่เด็ก ๆและ   กรี๊ดดดดด

ปล.ขอให้ได้นะค่ะ อยากเป็นมั่งแต่อังกฤษไม่ได้เรื่องเลย  ง่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ตาลๆๆ เอ็งเป็นคริสต์ เหลือบ
เจ๋ง
เอ่อ คริสต์มีบนเหรอครับ ง่ะ ประมาณว่าเป็นคริสต์เหมือนกัน ไม่เคยบน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แบบผสมผสานมั้งคะ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เป็นไวรัสทำไมถึงเป็นแอร์ไม่ได้คะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอให้ทุกๆคนโชคดี
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9