หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สถานที่พาเพื่อน(ผู้หญิง)ไปเที่ยว?  (อ่าน 14059 ครั้ง)
ริเวอร์บาร์ (ผมไม่กินเหล้า) ก็ดื่มด่ำกับบรรยากาศได้ อยู่แถวสะพานซังฮี้....

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไปเดินช็อปที่สวนลุมไนท์  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตามเส้นทางรถไฟฟ้าครับ : )

... บุญรักษาครับ : )
มันอยู่กับว่าจะไปทำอะไรนะค่ะ

ไปนั่งเล่นไปเดินเล่นเอาบรรยากาศ

หรือว่าพาไปเดินซื้อของ ก็จะพาไปเที่ยวเอามันส์

หรือจะไปกินข้าว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ผู้หญิงอ่ะ ชอบช๊อปกับชอบกิน  หมีโหดดดด

:42:แต่ผู้ชายไม่ชอบช็อป
(น่าจะถามในเชียงใหม่(

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
งั้นพาไปกินข้าวที่บรรยากาศดีๆ  ฮิ้ววว

ท่าพระอาทิตย์ ท่าพระจันทร์ ท่าพระอังคาร
โซนเกาะรัตนโกสินทร์ พาเที่ยวได้รอบเกาะ ฟรีครับ
พี่แอนจะพาเที่ยวหรอ........
(มีลุ้นชิงโชคสร้องคอทองคำหนัก 1 สลึง)

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
จะไปไหนก็ถามผู้หญิงเลยน่าจะดีกว่านะครับ
แบบว่าเราให้เค้าตัดสินใจเองว่าไปไหนกันดี

แต่ในบางกรณีก็ยกเว้น แล้วแต่ศรัทธาว่า
พาผู้หญิงประเภทไหนไปเที่ยวครับ  ลันล้า

เอามั่ง
ดงหญ้าแถวๆชายหาดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ที่ที่พี่แอนพาเคนไปน่ะเหรอ  ง่ะ

เอามั่ง
เกาะเกร็ด ร้อนมาก ขอบอก เราเพิ่งไปมา แต่ของกินเพียบเลยนะ

วิธีไปก็ไม่ยาก ไปขึ้นรถตู้ที่อนุเสาวรีย์ 25 บาท แล้วก็ถามคนแถวนั้นได้ว่าไปเกาะเกร็ดยังไง  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที
ไปสวนสยามซิครับ หรือไม่ก็ดรีมเวิร์ล ไปสร้างความประทับใจด้วยการเล่นเครื่องเล่นแบบโรแมนติก หรือ เล่นน้ำกันกระหนุง กระหนิง แก้ร้อนได้ดีเลยครับ แถมได้เติมเต็มความฝันตอนเป็นเด็กกลับมาด้วย แต่ถ้าคิดว่ามันเด็กเกินไป ก็แนะนำสวนสัตว์เขาดินครับ เดินควงคู่ดูสัตว์ กระชับความสัมพันธ์ด้วยจักรยานน้ำ นั่งผ่อนคลายคู่กันบนม้านั่งใต้ต้นไม้ที่ร่มรื่น ตบท้ายด้วยการถ่ายรูปคู่กันเพื่อเก็บไว้ดูแทนตัวยามห่างกันครับ   ลันล้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผู้หญิงอ่ะ ชอบช๊อปกับชอบกิน  หมีโหดดดด

อันนี้จริงครับ กินเก่งจริงๆ

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
ไปกินบะหมี่แถวคลองเตยสิ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6