หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สถานที่พาเพื่อน(ผู้หญิง)ไปเที่ยว?  (อ่าน 14060 ครั้ง)
มาสนับสนุนท่าพระอาทิตย์อีก 1 เสียง แต่จะไปเกาะเกร็ดก็ดีนะ หรือถ้าลำบากนักก็นอนอยู่บ้านเฉย ๆ กับบักก๊อพ

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู  เอือม เอือม

[ว่างให้เช่า]
 โห
ท่าพระอังคาร

มีที่แปลกๆ มั้ยครับ
แบบพาไปแล้ว ตื่นเต้นๆ 55++

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
รถไฟเหาะไง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 เอือม  ดรีมเวิล์ด หรือที่ไหน ๆ ก็ร้อนเหมือนกันแหละค่ะ

นอกเสียจาก คุณเดินห้าง..นั่นแหละ..เย็นแน่

เราแนะนำให้อยู่บ้าน...แล้วทำอะไรกินกันเล็ก ๆ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
สวนหลวง ร. ๙ ครับ

ขอบอกว่าสวยงาม บรรยากาศธรรมชาติ
น่านั่งน่านอน หรือจะพายเรือเล่นก็ได้  เจ๋ง

Today you , Tomorrow me.
สวนหลวง ร.9 ก็ดีครับ แต่ก็ควรจะไปตอนเช้า ไม่ก็ตอนเย็นนะครับ
ถ้าให้ดีก็ทำอะไรไปกินด้วย เหมือนไป ปิคนิค กันเลยคับ
ป่ะ
ไปกัน  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ป่ะ
ไปกัน  ฮิ้ววว

ไปจริงเหรอ+ ?  ยิ้มน่ารัก

ปั่นจักรยานที่สวนรถไฟ แล้วไปชมสวนผีเสื้อ เวลาเหลือเที่ยวรอบเกาะรัตนโกสินทร์ ตระเวนกินเยาวราช ดูบ้านเมืองสะอาดราชดำเนิน.....................แนะนำให้ไปยามบ้านเมืองสงบ

ปล.ส่วนตัวชอบแถวถ.พระอาทิตย์ ไปดูวิว ดูสะพานพระราม8 กินโรตีมะตะบะ เดินเล่นถ.ข้าวสาร (แต่ไม่ได้ไปเป็นปีแล้ว)

ปล.1 ถ้าบ้านอยู่โซนเฮียโอ้เอ้ ก็ไปเดินเล่น ดูหนัง ฟังเพลง ร้องเกะ โยนโบว์ที่ซีคอน /เสรี ตกเย็นบ่ายแดดคล้อยก็ไปเดินเล่นสวนหลวงร.9 ก็ดีนะ เหนื่อยก็พักนั่งใต้เงาร่มไม้ ริมน้ำเย็นๆ ดี
ท่าพระจันทร์ครับ
ถนนพระอาทิตย์ก็ดีนะ ตกเย็นมามีร้านเหล้าในดวงใจเปิดด้วย คามิคาเซ่อร่อยมากกก ลันล้า

พันทิทย์  ง่ะ

เอามั่ง
พันทิทย์  ง่ะ

โอ้โห  พี่เต่า   เกย์แอบ

โรแมนติกสุดๆ กึ๋ยๆ  อิอิ 

เอือม พันธ์ทิพย์เหรอคะ

ปลื้ม เคยเดทกับแฟนเก่าที่โน่นค่ะ ความจริงไม่ได้ดงเดทอะไรหรอก
แฟนเก่าเอาคอมไปซ่อม   ฮี่... แล้วมันลากไปช่วยกันถือของ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
เคยเจอคนขายเกมที่พันทิพย์ ชื่อพี่กี้

โคตรหล่อเล๊ยยย  กรี๊ดดดดด
มีเบอร์ด้วยแต่ไม่กล้าโทร

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมก็ว่าพระอาทิตย์นี่เจ๋งนะ ร้านอาหารก็เยอะ รถไม่มาก คนไม่จอแจ

หรือไม่ก็
ไปเดินรอบสวนลุมสักรอบ แล้วไปนั่งแถวหลังสวนก็ดี

ไปไหนอีกดีล่ะ........

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6