หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สถานที่พาเพื่อน(ผู้หญิง)ไปเที่ยว?  (อ่าน 10515 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด
จดไว้ในพจนานุกรมมุkเลี่ยน

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถ้าชอบช๊อบกับชอบกิน
ต้องไปเยาวราช สำเพ็ง  โวย

แต่ถ้าเป็นสาวเนิบๆ นิ่งๆ ชอบเดินเล่นพาไปที่ร่มรื่นๆหน่อยก็ดีค่ะ

等着
ไปแถวๆ ท่าช้างก้พอแล้วคู๊ณ มัดใจมาสองรายแล้ว

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ไปที่บ้านสิ ซื้อของไปทำกับข้าวกินกัน
เช่นซือ้ผักหรือหมูหรืออย่างอื่นที่อยากกินไปทำสุกี้กินก็ดีน่ะ
เกาะเกร็ดก็ดีนะ ไม่เห็นจะร้อนเลยนี่
เดินบนเกาะราว500ม.ได้มั๊ง ขายเครื่องปั้นดินเผา
มีของกินขายเยอะ เดินสุดทางแล้วจากนั้นก็นั่งเรืออกไปร้านขนมหวาน
ใช้เวลาคร่าวๆสัก 3 ชม.ได้มั๊ง นานกับนั่งเรือชมรอบเกาะเกร็ดนี่แหละ
คุ้มดี ไม่เปลืองอะไรเท่าไหร่ด้วย  (อิอิ)
แอบอ้าง
บรรยากาศทางเดินบนเกาะ ทางเล็กๆร้านขายของก็นั่นแหละข้างๆ
ไปฟาร์มจระเข้มั้ยคะ?

ปลื้ม

Life isn't always made to order.
สวนรถไฟก็น่าสนนะ...มีจักรยานให้เช่าพาสาวซ้อน....
ว่าแต่ร้อนแฮะช่วงนี้
ร้อนจะตายเกาะเกร็ด
ผู้หญิงเค้าไม่ถึกขนาดนั้นนะค้า  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีโหด ๑๒,๐๐๐ โพสต์ครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จะพยายามแซงพี่แอนค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไปสวนลุมครับ  เคยพาไปครั้งนึงไม่รู้ชอบรึปล่าว

ปล.สวนลุมลมเย็นดีนะครับ  ไม่ค่อยร้อน

โล่ง
ช่วงนี้อากาศร้อน  คงต้องพาไปเที่ยวแต่ในสวนคอนกรีตซะแล้ว

พุ่งนี้พาไป พารากอนยิ่งดี  หื่น หื่น

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
เค้าประกาศปิดห้าง 2 วันแล้วครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ซ.ทองหล่อ มันมีอะไรให้ทำบ้างครับ ..... 

ผมรู้ว่ามี playground อย่างเดียวอ่ะ

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
เดินเที่ยวสะพานพุทธ

จบด้วยไปซื้อดอกไม้ให้ ตรงปากคลองตลาด  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6