หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สถานที่พาเพื่อน(ผู้หญิง)ไปเที่ยว?  (อ่าน 10517 ครั้ง)
ไปสร้างความประทับใจด้วยการเล่นเครื่องเล่นแบบโรแมนติก

เช่นบ้านผีสิง รถไฟหาะ หรือเฮอริเคนล่ะคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่กล้าเข้าบ้านผีสิงอ่ะ
ตอนนั้นผมเข้าบ้านผีสิงสะดุ้งจนคนข้างหน้าหันมามองเลย
(บ้านผีสิงที่Dream World)

จะมีใครใจดี พาผู้หญิงคนนี้เที่ยวบ้างมั้ยหนอ  กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
กลัวคนใกล้ชิดของป้าว่าเอาอ่ะ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กลัวคนใกล้ชิดของป้าว่าเอาอ่ะ เกย์แอบ

ไม่ต้องกลัวค่ะ คนใกล้ชิดไม่มีปาก
ตัวก็เล็กๆ เท้าก็เล็กๆ

หรือถ้ากลัวมาก ก็ลองพาคนใกล้ชิดไปเที่ยวก่อนดีมั้ย จะได้สนิมสนม คุ้นเคยกันยิ่งขึ้น  (อิอิ)

รักแมวค่ะ
เช่นบ้านผีสิง รถไฟหาะ หรือเฮอริเคนล่ะคะ
เตีียง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีใครใจดีพาเราไปหาของกินอร่อยๆมั่งไหมหนอ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากไปดรีมเวิร์ด
อรพาดาไปหน่อย เดี๋ยวดาเลี้ยงส้มตำข้างใน
ส้มตำข้างในจานละ1500 นะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ส้มตำอะไร แพงจัง (เหงื่อแตกพลั่ก)

รักแมวค่ะ
ส้มตำปูไปรยา  ฮ่าๆ

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
พี่แอนจะพาเที่ยวหรอ........
(มีลุ้นชิงโชคสร้องคอทองคำหนัก 1 สลึง)
พี่แอนจะพาเที่ยวหรอ........
(มีลุ้นชิงโชคสร้องคอทองคำหนัก 1 สลึง)

ไม่อนุญาตค่ะ

^
^
แอบอ้างย้ำถึงสอง  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
พาแฟนไปเที่ยวในหัวใจ  ฮี่...

พาแฟนไปเที่ยวในหัวใจ  ฮี่...

ผิดหมวดแล้ว เอาไปอยู่ ศึกชิงเจ้ามุขควายด่วนเลย   กร๊าก

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6