หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: GPA  (อ่าน 7653 ครั้ง)
ตอบจบที่ SU GPA เนี่ยะนะได้ TOP  ของบรรดาผู้ที่จบทั้งหมดเชียวนะ
ได้ตั้ง ๒.๐๒ แน่ะลุ้นมาก

รักดีกินถั่ว  รักชั่วกินเหล้า รักทั้งดีทั้งชั่ว  ต้องกินถั่วแกล้มเหล้า
อะจ๊าย....! ขอโทษ ๆ จะตอบกระจู๋ ทำไมมันมาขึ้นกระจู๋ใหม่สงสัยกดผิดครับ
ขอโทษทีครับ เฮ้อ..

รักดีกินถั่ว  รักชั่วกินเหล้า รักทั้งดีทั้งชั่ว  ต้องกินถั่วแกล้มเหล้า
เพี้ยนแล้วค่ะ

เบลอแล้วค่ะ

(-1) ไม่ซ้ำเติมคนพลาด ก็รับน้อง

ทหารเกณฑ์
ผม ตอนจบมาได้เกรดเฉลี่ย 2.8ครับ อยู่ในเกณฑ์ปานกลางของโรงเรียน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมได้ 2.97 ได้ที่โหล่ของห้องคิงครับ

ปล. จริงๆแล้วต้องไปปั่นที่กระจู๋โชว์เกรดไม่ใช่หรอ

ทหารเกณฑ์
ผมได้ ๔.๐๐ แต่ถูกเพื่อนจับถ่วงน้ำตอนนี้เกิดใหม่ต้องดูก่อนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ต้องได้ GPA ประมาณเท่าไหร่เหรอค่ะ .. ถึงจะเข้าคณะถาปัต , นิเทศน์ได้ ..
อยากรู้ง่ะ ผู้รู้ช่วยตอบที  งง

GPA ปีนี้ ได้ น้อยอยู่ ..อยากรู้ว่าจะทันป่าว  ฮือๆ~ 

GPA ม4 ได้ประมาณ  3.03   ฮือๆ~ ต้องทำอีกเท่าไหร่เหรอค่ะ  เศร้า
(สายวิทย์)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2006, 12:31 น. โดย "~ลั่นทม,," » บันทึกการเข้า
2.74

รอด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
(นับนิ้วไปมาอยู่นาน ถอนหายใจแล้วเงยหน้าตอบ)

อย่ารู้ดีกว่านะพี่
ใช้ระบบเกรดสูงสุด 3 หรือเปล่า top จึงเป็น 2.02

[ว่างให้เช่า]
รู้ว่าน้อย  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

เอ่อ

ในช่อง PR คือช่องอะไรหรอค่ะ ...

แล้วมันจะส่งผลต่อ เอนทรานส์ยังไง

ใครก็ได้ ช่วยตอบหนูที  งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2006, 20:15 น. โดย "~ลั่นทม,," » บันทึกการเข้า
PR นี่คืออันดับรึเปล่า ลืม  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
PR ไม่ใช่คนประชาสัมพันธ์หรอ

เอาดีๆ

มันคือเปอร์เซนต์ไทล์หนะ
ได้ยิ่งมากยิ่งดี เป็นคล้ายๆอันดับนั้นแหละ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: [1] 2