หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผู้ใช้ ITEM  (อ่าน 9102 ครั้ง)
เตรียมเฉลย ภายในวัน - 2 วันนี้

-----------------------------------
ผู้ใช้ ITEM ยืดเวลา
1. เฮียอู๋
2. จ๋อ
3. เฮียบัค
4. เฮียภู
5. น้องวี
6. สาม
7. บักกัม
8. ไหม
9. นานา

ผู้ใช้ ITEM ถามป๋า
1. สาม
2. จ๋อ
3. นานา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2006, 23:50 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
นานา ใช้ ITEM ยืดเวลาครับ

เป็นการแสดงให้เห็นว่า เวลาน้อยไปครับ
หรือไม่ก็ เวลาไม่พอครับ
หรือไม่ก็ ไม่มีเวลาครับ
หรือไม่ก็ เวลา..........................
ใช่ครับ

เป็นการแสดงให้เห็นว่า เวลาน้อยไปครับ
หรือไม่ก็ เวลาไม่พอครับ
หรือไม่ก็ ไม่มีเวลาครับ
หรือไม่ก็ เวลา..........................
เวลา....มีไม่ทำ

ทำงาน.... ฮิ้ววว

ปัง ย่....................................................................
ล้่างเครื่องมา 4 วัน เกือบไม่ได้ทำ  เศร้า
อ๋าา .. พี่กัมก็ยืด ปลื้ม

ไม่ใช้ Item เก็บไว้ขายได้มั้ยครับ  ง่ะ

เดี๋ยววันนี้ส่งก่อนเที่ยงคืนครับ
(งานห่วยแตก ให้โตเข้ารอบไปละกันครับ)  ลันล้า

เอามั่ง
จริงแท้ค่ะ ^^"

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เป็นไปไม่ได้ ทำไม่ได้ หรือ ไม่ได้ทำ...  ง่ะ

เอามั่ง
ทั้งเป็นไปไม่ได้

ทั้งทำไม่ได้

และไม่ได้ทำ  ง่ะ
เกย์แอบ   

ไอ้เต่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มิ รุ มิ ชิ มิ เคย เห็น...

เฮียก็เงียบๆไว้หน่อยเหอะ (แอบเปิดดูแล้วชิมิ)

ลันล้า

เอามั่ง
อยากดู

หน้า: [1] 2