หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: Puppy Love  (อ่าน 12900 ครั้ง)
เคยมีค่ะ puppy love น่ารักมาก ตัวเล็กๆ ขนฟูๆ เห่าได้ด้วย

แต่ตอนนี้ มันโตแล้วค่ะ เลยเรียก puppy ไม่ได้แล้ว

กลายเป็น very olddie dog ไปแล้วค่ะ

หมีโหดดดด

ฮ่าๆ ฮือๆ
จำไม่ได้ครับ จำได้แต่ ครั้งที่อกหักแรงๆ ครั้งเดียว

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เคยอกหักครั้งเดียว .... ที่แบบว่าแรงๆ

บอกว่า .................

"เราเบื่อแกแล้ว"

"เราอยากเรียน"

อีกอาทิตย์ต่อมา

มีแฟนใหม่ครับ ...55+

อีก 1 เดือนต่อมา

เลิกกับแฟน...

เพราะแฟนเป็นดี้ติดทอมอย่างแรง 55+

อีกอาทิตย์ต่อมา

มีแฟนใหม่

เป็นเด็กเรียน...

...บลาๆ ๆๆ
 ยิ้มน่ารัก

อ่านกระจู๋นี่แล้วยิ้มเลยอ่ะ ไม่ได้ยิ้มที่คนอื่นอกหักเขาหมายถึง

เรื่อง Puppy Love หน่ะ น่ารักดี

จริง ๆ ก็เคยมีนะ ตอนอนุบาลอ่ะ ชอบเด็กข้างบ้านเรียนห้องเดียวกันด้วย

แล้วเด็กอนุบาลเขาจะมีนอนกลางวันกันใช่ไหมชอบไปนอนข้าง ๆ คนนั้นด้วยหล่ะ  คริคริ

นึกแล้วตลกดีมีวันนึงเขานอนอยู่แอบไปหอมแก้มเขาซะงั้น 555+ ช่างเป็นผู้หญิงที่ ....

แต่แล้วก็ต้องอกหักเมื่อเราย้ายบ้านอ่ะ

แต่มีโอกาสกลับไปบ้านเก่าเหมือนกันแต่คนนั้นก็ย้ายบ้านไปแล้วเหมือนกัน แล้วไม่ได้เจอเลย

ปล.ตอนเด็ก ๆเวลานอนกลางวันตูฉี่รดที่นอนบ่อยมาก อายคนนั้นมาก ๆเลยว่ะ นึกแล้วฮาา  กร๊าก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ผมยืนโชว์อยู่พอจะถอดชิ้นสุดท้ายก็มีคนเรียกตัวผมไปทันที ตอนนี้เขาได้เป็นเว็บมาสเตอร์เว็บฟ๐นต์.คอมแล้วครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
puppy love คืออะไรครับ

ก็คงประมาณ รักครั้งแรก รักตอนเด็ก รักใสๆ

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
 ฮิ้ววว เคนโต้

ป.4 ประถมปลาย
เด็กแถวบ้าน
ขี่จักรยาน

เพื่อนกัน
เล่นกัน
ชอบกู

หึงหวง
งอน
กวนตีน

วันธรรมดา
ช่อดอกไม้
เอาไปคืน

โยนทิ้ง
ถังขยะ
กระทืบ

เพื่อนกัน
เด็กๆ
ขำๆ

ย้ายบ้าน
ตัดขาด
ไม่ได้เจอ

ม.1
เรียนพิเศษ
บังเอิญจัง

สูงขึ้น
สิวขึ้น
สบตา

ว่างเปล่า
จำกันไม่ได้
ลาจาก

等着
รหัสไม่ลับบิวชี่

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กับพี่โคอาล่ากรงข้างๆค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โคอาล่าไม่ใช่หมี แต่เป็นโคอาล่า ซึ่งตัวเล็กมากด้วย โวย

เข้าใจไหมว่า โคอาล่าตัวเล็กมาก.... ฮือๆ~
เข้าใจไหมว่า โคอาล่าตัวเล็กมาก.... ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
กะ ก็ อรก็ตัวเล็กนี่ ทำไมเหรอ  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เรื่องราวเริ่ม
เมื่อฉัน
มอหนึ่ง

ใกล้ชิด
ถูกคอ
เพื่อนสนิท

เพื่อนรอบข้าง
กิ๊วก๊าว
เชียร์เกินหน้า

โหวตวาเลนไทน์
ตายทั้งเป็น
ติดอันดับแปด

หลังจากนั้น
ก็สนิท
กันมากขึ้น

ทุกวันนี้ก็....

มันโทรมาอีกแล้ว ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นานาอินเลิฟ  เกย์แอบ

มิน่าล่ะ หมู่นี้นานาชอบใช้สีชมพูวาดรูป  ฮิ้ววว
อื่มมม....
ตอนอนุบาล1  เหอๆๆๆ (แก่แดดชิบ)
ที่จริงก่อนอนุบาล1 ก็มีนะ
ตอนประมาณ 3 ขวบมั้ง !!
แต่คงไม่เรียก puppy love อ่ะ  คงเป็น Embryo Love มากกว่าม้าง

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
รถคว่ำ.... 1998... ประเทศอังกฤษ...

เฮ้ย!!!

ข่าวนั้น!!!

รถ MR2 ใช่มั้ยพี่ตาล เฮ้ย!?
อันนั้นไม่ใช่ MR ว่ะน้องสาม. คันนั้นมัสแตง

แล้วก็ไม่ใช่คนเดียวกันด้วย ...  โวย

เจ้าของ MR ยังหัวยุ่งอยู่ใยเซียงกง สบายดี ยังไม่ตาย (ทำเสียงแบ่บตลกด้วย)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 [2] 3 4