หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีอะไร แค่อยากจะบอกว่าร้อน  (อ่าน 7736 ครั้ง)
ร้อนๆแบบนี้ ไปเที่ยวไหนกันดี แป่ว

อย่าบอกว่าชวนลงอ่างนะ ง่ะ

ปล. โคตรร้อน

งง
ใส่รูปเกี่ยวอะไรกับอากาศร้อนครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สงสัยเหมือนแอนค่ะ

แต่ร้อนๆ แบบนี้ ไปจู๋แนะนำตัวดีมั้ยคะ? 

สนุกนะ  (อิอิ)

Life isn't always made to order.
โดนไอพ่นที่ออกจากเครื่องเจ็ทเลยร้อนไง  กร๊าก

[ว่างให้เช่า]
ทะเล please!!!!!!!!

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
ีร้อนมากปา่ววะ เบ่เบ๊  กร๊าก
จะบอกว่า ธรรมศาสตร์รังสิตร้อนมาก
ร้อนขนาดที่ว่า ถึงจะนั่งในร่มไม่ได้กระดิกตัวเลย ก็เหงื่อท่วมตัวได้ในหนึ่งนาที  ฮือๆ~

ไม่ไหวจริงๆนะ
ถูกต้องค่ะวันนี้ไปเรียนที่ su มาร้อนมากมาย เหงื่อท่วม กะว่าอาทิตย์หน้าจะเอาผ้าขนหนูไปเช็ดหน้า (เหงื่อแตกพลั่ก)

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
 ฮือๆ~  เมื่อเช้าร้อนโคตร แต่งตัวไปเรียนพัดลมเบอร์ 3 จ่อไม่ต้องส่าย ยังเอาแทบไม่อยู่   เอือม

เลวยั้นเงา
วิ่งรอบสนามบอลมาเจ็ดรอบเมื่อเช้า

ร้อนชิบเป๋ง

ป.ล. รูปมันเกี่ยวอะไรครับ
ร้อนอย่างแรงๆๆๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ไม่เห็นจะร้อนตรงไหนเล้ยยย ง่า
จขกจ.โพสต์ครั้งแรกนี่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แถวบ้านผม อากาศดีครับ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ว่าจะโทรไปเดชัวโย่แล้วคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1] 2 3