หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19]

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80259 ครั้ง)
เอามาแบ่งก็ได้นะคะ  (อิอิ)

ที่จริงหนิงไม่รู้จะเจาะทำไม ใสุ่ตุ้มหูแล้วหน้าไม่รับ เลยไม่ค่อยได้ใส่ เอือม

<3.
ตอนเด็ก ๆ ก็เจาะที่ร้านทองเหมือนกันไม่เจ็บเลย

พอโตมาเจาะแบบให้ตุ้มหูทิ่มเลย

มันเจ็บดีนะ
คันๆ แสบ ๆ แต่คิดว่าไม่เจ็บเท่าไหร่นะ

ดูท่าจะมีความสุข  ง่ะ

My Life, My Pride, is Broken
สนุกดีค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
ทำไมนะเราใส่ตุ้มหูแบบไหนก็ดูดี  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ทำไมนะเราใส่ตุ้มหูแบบไหนก็ดูดี  ฮิ้ววว
ต้อง CU สุดๆ แบบเห็นเฉพาะตุ้มหู จะดูดี

ดูดีแค่ตุ้มหูใช่มะ
 ฮิ้ววว ฮึ่มจำไว้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โธ่ สงสารตุ้มหูพี่อร  ฮือๆ~

<3.
อรบอกว่า ตุ้มหู

แต่แถวบ้านเรียก โซ่ล่ามหมีครับ  ฮิ้ววว
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19]