หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80256 ครั้ง)
เคยเจาะแล้วหูเป็นหนองค่ะ

เจาะสามรอบ เป็นหนองทั้งสามรอบเลย 

เซ็ง   ฮิ้ววว

แพ้ไอ้ที่เจาะรึเปล่าครับ เพราะเจาะแล้วมันต้องเสียบคาไว้ตั้งนาน
ตอนเจาะได้สองสามวันเราลองเปลี่ยนเป็นแบบอื่นอ่ะ
แล้วก็แพ้ คัน เป็นหนองเหมือนกัน
แต่พอเปลี่ยนกลับมาเป็นอันเดิม ก็ไม่คันนะ
แค่แบบมันไม่สวยแค่นั้น ก็เลยต้องทนใส่อันนั้นไปจนมันแห้ง
แล้วค่อยเปลี่ยน 

ที่จริงเราก็ไม่แน่ใจเหมือนกันนะว่าเพราะอะไร  แต่คิดว่าน่าจะแพ้อ่ะแหละ

My Life, My Pride, is Broken
จริงๆแล้วที่หูเป็นหนองขึ้นอยู่กับน้ำเหลืองด้วยมั้ง
แต่น้ำน่ะเวลากินไข่ทีไร
หูจะเริ่มเป็นหนอง แล้วเวลาบีบมันจะแข็งๆ
เลยไม่ยอมกินไข่เวลาหลังจากเจาะหู
แต่ครั้งนี้ก็อดไม่ได้ค่ะ  (อิอิ)

สุดท้าย หูน้ำรูที่ 3 ก็เป็นหนองไปเรียบร้อย  ฮือๆ~
อยากเจาะอีกรู
แต่แม่ไม่ให้เจาะ เดี๋ยวจะกลายเป็นสาวพังค์  ฮิ้ววว

<3.
พอเจาะแล้วจะรู้สึกเลยค่ะว่า พังค์ จริงๆ  (อิอิ)
พลั้ง(พลาด) น่ะค่ะ  (อิอิ)
(อิอิ) ขำแบบไม่เคยเจาะครับ กลัวเข็มกลัวของแหลมทุกชนิดครับ 

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แพ้ไอ้ที่เจาะรึเปล่าครับ เพราะเจาะแล้วมันต้องเสียบคาไว้ตั้งนาน
ตอนเจาะได้สองสามวันเราลองเปลี่ยนเป็นแบบอื่นอ่ะ
แล้วก็แพ้ คัน เป็นหนองเหมือนกัน
แต่พอเปลี่ยนกลับมาเป็นอันเดิม ก็ไม่คันนะ
แค่แบบมันไม่สวยแค่นั้น ก็เลยต้องทนใส่อันนั้นไปจนมันแห้ง
แล้วค่อยเปลี่ยน 

ที่จริงเราก็ไม่แน่ใจเหมือนกันนะว่าเพราะอะไร  แต่คิดว่าน่าจะแพ้อ่ะแหละ

ก็ตอนเจาะกะว่าจะทิ้งไว้สักอาทิตย์แล้วจะใส่ก้านกระเทียม
แต่หาก้านกระเทียมไม่ได้   ฮือๆ~

อีกอย่าง....ดันไปกินไข่กับของเปรี้ยวด้วยเลยเป็นมั้งคะ   เศร้า
แต่น้ำเหลืองเจ๊ดีนะจ๊ะ   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
ใส่กิ่งข่อยแทนสินัท  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮิ้ววว ถ้าเอามารูดรูหู คงจะคันพิลึก

แหมมมพูดแล้วมันสะใจ   โวย

เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ก้านกระเทียมสมัยนี้เป็นพลาสติก

แต่ตอนเจาะใหม่ๆนู้นนน แม่เอาก้านกระเทียมของจริงมาใส่ให้  ฮิ้ววว

<3.
ใช่ๆ จำได้ แม่นั่งเหลาก้านกระเทียมให้มันเล็กๆ ยิ้มน่ารัก
ตอนนี้เริ่มเบื่อๆเซงๆ เกิดอยากเจาะรอบหูขวาซักครั้ง

คง.........สะใจ  โวย พิลึก
.
.
.
.
.
.
.

ก็ได้แต่คิด แพ้ทุกสิ่งทุกอย่างยกเว้นทอง(แท้90% up) ฮิ้ววว

เอากะร่างกายดิ ช่างเลือกสรรของใช้จริงๆ =  ='
รู้แล้วทำไมแม่ถึงยุให้เจาะหูนัก

วันนี้แม่เอาตุ้มหูสมัยก่อนแต่งงานมาขัด แล้วสนุกสนานกับการเปลี่ยนตุ้มหูให้  กรี๊ดดดดด

:05:เจ็บอ่ะ

ที่หูแพ้พวกที่ไม่ใช่เงิน ค่ะ

ใส่พวกพลาสติกกับสารประกอบอย่างอื่น แล้วมีน้ำใสๆออกมาทุกที
แพอแห้งแล้วก็เป็นสะเก็ดๆ แล้วยังชอบไปแกะมันเล่นอีก กึ๋ยๆ

ตอนนี้เจาะข้างละสองรูค่ะ อยากเจาะด้านบน แต่แม่ไล่ฆ่าทิ้งแน่ๆ ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
 :42:ยังไม่กล้าไปเจาะเลย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เจ็บม๊าก  โวย

นานาเอ๊ย พี่แทบขาดใจ

(เว่อร์) ฮิ้ววว

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19