หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80255 ครั้ง)
ค่ะๆ  ง่ะ

<3.
ดาใส่ทั้งเบตาดีน ทั้งแอลกอฮอล์เลยอะ

ใส่แอลกอฮอล์แล้วแสบๆ (แรกๆก็ไม่ชอบ หลังๆสะใจดี ล้างวันละสามรอบเลย)
เบตาดีน ใส่แล้วเหลืองๆ เหมือนเป็นดีซ่านที่สะดือ กร๊าก
เพิ่งรู้ว่าเจาะหูเจะสะดือแล้วต้องใส่ยาด้วยครับ กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
น้ำเจาะข้างละ 3 ค่ะ

รูที่ 3 เพิ่งไปเจาะมาเหมือนกันยังไม่หายดีเลย.

เป็นไตด้วย ( มันเหมือนมีก้อนแข็งๆข้างใน )

สาเหตุมาจาก การกินไข่ในช่วงที่แผลยังไม่หายนะค่ะ  ฮือๆ~

ของพี่อรอ่ะ..
ใหม่ๆมันจะไม่เจ็บหรอกพี่ ถ้าถอดออกก็กรี๊ดเลย  ฮือๆ~

ใหม่ๆมันจะไม่เจ็บหรอกพี่ ถ้าถอดออกก็กรี๊ดเลย  ฮือๆ~

โดนน้ำมนต์มั้งคะ สำหรับกรณีของอรน่ะนะ  ฮิ้ววว
ถอดตุ้มหูออกตอนที่มันยังไม่หายนี่สุดยอดจริงๆนะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
โดนกระชากตุ้มหูตอนวันสงกรานต์
ตอนนี้เป็นหนองอีกตางหาก   ฮือๆ~
เห็นชื่อกระจู๋ทีไร เสียวทุกทีเลย  หื่น

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อ่ะ  กินไข่แล้วเกี่ยวด้วยเหรอ ง่ะ
เห็นชื่อกระจู๋ทีไร เสียวทุกทีเลย  หื่น
อะไรมันจะขนาดนั้นครับ เฮ้ย!?

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เห็นหมี ตัวจีดๆๆๆๆๆ
ผมยังไม่เคย ฮี่ๆ
อ่ะ  กินไข่แล้วเกี่ยวด้วยเหรอ ง่ะ

เคยได้ยินว่าเกี่ยวนะคะ  ฮิ้ววว

<3.
ก็ไหนหมอแมวบอกว่าไม่แสลงอะ(ดากินไปแล้ว ง่ะ)
กินไข่ทุกวันค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
กินไข่หลังเจาะหูรึเปล่าล่ะ  เริ่มกลัว
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19